Cần tìm chào mào mái để ghép nuôi Sinh Sản

truongvuongminh

Đầu tiên em mong Ad thông cảm vì đăng tin Mua-Bán do nhu cần cần tuyển em chào mào mái nguồn gốc tốt và rõ ràng để ghép sinh sản vì em đã rao mua trên mạng và cội chim vẫn chưa được.Đành nhờ ace trên diễn đàn có uy tín tuyển giúp dùm em.Hiện tại em đang có 1 chú chim trống gốc Sông Kon mào lân yếm đậm nên cần 1 em mái gốc Quảng Nam hay Huế cũng được.Một lần nữa mong BQT diễn đàn xem xét thông cảm đừng xoá nick em tội nghiệp.Chúc ace diễn đàn 1 ngày đầu tuần làm việc thật tốt.
p/s: Em ở quận 7 Sài Gòn nha.

gaututi

mình cũng đang tập ghép sinh sản, nhà giờ 4 em mái, và 1 em trống, bắt 3 em mái ra nuôi riêng để 1 em trống với 1 em mái với nhau, anh chị có vẻ ưng rùi, ko biết mùa này có đc gì ko?

truongvuongminh

mình cũng đang tập ghép sinh sản, nhà giờ 4 em mái, và 1 em trống, bắt 3 em mái ra nuôi riêng để 1 em trống với 1 em mái với nhau, anh chị có vẻ ưng rùi, ko biết mùa này có đc gì ko?
chúc mừng bác,4 ẻm mái chắc đẻ sướng lắm đây,hiện giờ kiếm 1em mái rõ nguồn gốc và có tố chất hiếm quá,hix

gaututi

chúc mừng bác,4 ẻm mái chắc đẻ sướng lắm đây,hiện giờ kiếm 1em mái rõ nguồn gốc và có tố chất hiếm quá,hix
chim nhà mình thì toàn chim cùi, hứng thì nuôi sinh sản, làm cái aviary trên tầng thượng, đang thử ghép mùa đầu, ko biết có ra cơm cháo gì ko?