Cần tìm mua máy đùn cám bằng tay tại Đà Nẵng.

NhocKent12

Hiện nay mình cần tìm mua máy đùn cám 1.8 li bằng tay hoặc môtơ loại nhẹ tại Đà Nẵng AE nào biết chỗ chỉ giúp mình với.
Thanks...!

Sửa lần cuối:

NhocKent12

Và cần tìm mua lun cái loại này:D

tanhatlam

cái này nó làm thêm 1 lưỡi dao ở ngoài để khi ép ra thì cắt luôn thành viên ,chứ ko như sợi sợi dài dài như của mình, ko biết có anh em nào chế được ko mình cũng muốn đặt 1 cái. tphcm. tks

NhocKent12

Cuối cùng cũng tậu được em nó về, giờ thì đi độ lại mặt bích và tiến hành sản xuất mẻ cám đầu tiên thôi :D
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]

cmtegiac

Cuối cùng cũng tậu được em nó về, giờ thì đi độ lại mặt bích và tiến hành sản xuất mẻ cám đầu tiên thôi :D
Chúc mừng bạn, bắt tay vào tập thể hình đi thôi bạn. Bạn nhớ làm mặt bít 1.8 li thì hạt cám khi đùn ra sẽ đẹp

Ngan_Nam_Doi

làm lỗ 1.8 thì cám phải thật là mịn mới quay đc bạn nhé... mình nuôi chào mào làm lỗ 2.5 hơi to 1 tí nhưng mà quay nhanh :D hạt cám khô lại củng vừa mỏ chim hihi

Zen Zx

Lỗ mặt bít 1,8 ly làm ở đâu vậy bạn, giá bao nhiêu, mình đi hỏi mà người ta bảo giá 250K

CMQNam

Vip Chào mào Quảng Nam
máy này chế sẵn lỗ bít 1.8ly quê mình bán 250k

Toàn Aloha

Đừng thấy hình mà mê bác àh, khi tụi nó chụp hình lên thì cám ướt mèm, nên lúc nào ép ra cũng dễ, tới khi mình làm cám làm gì mà ướt đến thế đâu.

buinamex

cần phải độ thêm cái máy mô tơ nữa bạn ơi, ko là quay tay chiu ko nỗi riết ra là chán

phuongcty470

làm lỗ 1.8 thì cám phải thật là mịn mới quay đc bạn nhé... mình nuôi chào mào làm lỗ 2.5 hơi to 1 tí nhưng mà quay nhanh :D hạt cám khô lại củng vừa mỏ chim hihi
1ly8 quay 1 lần là nản thôi. Mình cũng làm lỗ 2,5 ly đùn ra nhẹ nhàng hơn, hạt cám sau khi khô lại cũng bằng hạt cám Ba Vì. Vừa đẹp!

Zen Zx

Theo các bạn nên đục lỗ kích thước bao nhiêu là phù hợp cho cả ng làm và chim ăn nhất