Cần tìm mua trứng kiến tại Đà Nẵng.

NhocKent12

Như tiêu đề trên ACE nào biết chỗ nào bán trứng kiến tại Đà Nẵng chỉ giúp với.
Thanks...!

vietgun

Cách đây 2 ngày mình thấy tiệm chim ở đường Điện Biên Phủ gần bùng binh Mẹ Nhu có bán. Bạn lên hỏi thử nhé

Thân/VG

cscdn

bạn qua ngã tư Ông Ích khiêm với Nguyễn Văn Linh nhé , mấy cửa hàng ở đó có bán đấy .

NhocKent12

Khi chiều mình có ghé qua mấy chỗ đó mà không có,cái đó thường có vào buổi sáng hay buổi chiều nhĩ.
bạn qua ngã tư Ông Ích khiêm với Nguyễn Văn Linh nhé , mấy cửa hàng ở đó có bán đấy .

Ngan_Nam_Doi

đường Nguyễn Hữu Thọ chạy qua cái bv C 17 tới cái ngã 4 nhìn tay phải co quán cafe chim là vào hỏi nhé... ở đây người ta chuyên bán trứng kiến cho chòe lửa mà bán 1 lon 40k ban nhé'

NhocKent12

Thanks bác nhiều nha,sáng mai chạy qua xem thử :p
đường Nguyễn Hữu Thọ chạy qua cái bv C 17 tới cái ngã 4 nhìn tay phải co quán cafe chim là vào hỏi nhé... ở đây người ta chuyên bán trứng kiến cho chòe lửa mà bán 1 lon 40k ban nhé'

NhocKent12

Bác ơi chỗ cái ngã 4 này mình chẳng thấy cái quán cf chim nào cả,lòng vòng buổi sáng chẳng thấy đâu,Bác có phải ỡ Đà Nẵng không mình chạy qua bác dẫn mình đi dùm với.
Thanks...!

vietgun

Chỗ bùng binh Mẹ Nhu họ bán buổi sáng bạn ạ. Nhưng bữa có bữa không vì nguồn cung cấp ko thường xuyên

matna

Trứng kiến ở Đà Nẵng có vẻ hiếm nhỉ, Nha Trang thì nhiều lắm , hầu như tiệm nào cũng 1 rổ mập.

NhocKent12

Hôm nay mình tìm đã có rồi,khổ nỗi ngồi lựa kiến và trứng ra cũng cả tiếng đồng hồ:D mà vui vì mình cũng đã tìm ra được chỗ có,hehe:p:p
Thanks AE nhiều...!

noobdoon

Bác nào biết chổ nào khác ở đà nẵng bán ko nhỉ, mình mới lên chổ bác nhocken chỉ mà họ nói mùa này ko có