cẩn thận với trứng kiến mua ở tiệm

hoangjtam

việc là như thế này :hôm qua rãnh đi vào thăm rẫy thấy mấy ông thọc trứng kiến chuyên nghiệp thọc xong ổng lấy bình xịt muỗi làm mấy phát mấy em kiến lăn quay hết ổng xảy xảy mấy cái trút vào túi ngon lành. còn mình thọc bị kiến cắn như điên .nói ổng làm vậy chim ăn chết sao ổng nói tao ban cho tiệm chim tao có nuôi chim đâu mà lo.ặc hết nói gì luôn. ae tự hiểu.

chaomaomung

Vậy là bó tay với mấy bác đó luôn,người thì sợ hàng Trung Quốc chim thì sợ trứng kiến mấy bác ấy hehe

shopthuhavd

việc là như thế này :hôm qua rãnh đi vào thăm rẫy thấy mấy ông thọc trứng kiến chuyên nghiệp thọc xong ổng lấy bình xịt muỗi làm mấy phát mấy em kiến lăn quay hết ổng xảy xảy mấy cái trút vào túi ngon lành. còn mình thọc bị kiến cắn như điên .nói ổng làm vậy chim ăn chết sao ổng nói tao ban cho tiệm chim tao có nuôi chim đâu mà lo.ặc hết nói gì luôn. ae tự hiểu.

Cũng hên là mình nuôi chim chưa bao giờ dùng trứng kiến, kha kha :D

PhiSon

Cũng hên là mình nuôi chim chưa bao giờ dùng trứng kiến, kha kha :D
hên gì đâu bạn, mùa thay lông này không trứng kiến có dc hum nè ^^ ! có điều kiện thì tự đi thọc thấy cũng vẩn ổn hơn >>> chỉ sợ không có time đi thọc đành phải ra hàng mua !

bientien

có đúng 1 lần cháu mở cái nắp mà đo số nước ngay cổng nhà bà thì thấy 1 ổ ....=)) bắt tạm 1 ít cho chim ăn .... trứng kiến đen là cũng cắn được ạ ...