Cặp XÒE---XÒE

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
Lâu quá ko nghe chim nhà hót nên cho đấu thử.
1) Em bên trái,bổi 5 mùa lồng ,nghe giong miền Trung,có quật quật mà ko biết phải Sông koon ko,nói chung vùng miền ko quan tâm lắm,đang thay lông được 50%,thành tích thì cũng giật đại được 1 cái cờ.
2)Em bên phải.Bổi vừa xong lông mùa đầu tiên ,gốc gác Huế hoặc Quảng Trị,chưa có thành tích gì ngoài thường xuyên bắt nạt các em ở nhà.

Clip quay lúc 17h40 chiều sau khi tắm nên ko được căng lửa mấy..Ae xem và thúc lửa,thúc lông giùm em nó nhé.

Trung - CMHT

Trời ơi ! Ở đâu ra mà em có nhiều hàng xòe đẹp quá vậy ? Xin chúc mừng em nhé !

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
@ anh TRUNG,Sơn cao,cmpđiền; hàng nhiều lắm mấy anh ơi,cứ từ từ.kha kha kha.

chaomao^^py

Moderator
CHim nhà em không bao giờ đấu tay đôi , cú cãi nhau khoảng 5p là đòi đá , anh có thể chia sẽ em ít kinh nghiệm vụ này không . Chúc mừng anh có những chú chim hay

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
CHim nhà em không bao giờ đấu tay đôi , cú cãi nhau khoảng 5p là đòi đá , anh có thể chia sẽ em ít kinh nghiệm vụ này không . Chúc mừng anh có những chú chim hay
Cái đòi đá thì trước đây mình gặp nhiều em,nhưng giờ do mình nuôi hạn chế cho chim nhà đấu nhau.Mà cũng chẳng biết nữa em ơi.Nhà anh nuôi 5 con nhưng cả ngày ai đi qua chắc cũng ko biết anh có nuôi chim đâu vì ở nhà nó ko con nào hót cả khi nào cho đấu nó mới hót thôi.Bu chụp chắcdo tính của con chim,1 con bu chụp thì câcsccon kia cũng chụp theo ah.Nhưng theo anh nghĩ muốn thành chim cọp thì cũng thể hiện bản chất đàn áp là chụp lồng.Trong đó chụp lồng mà sụp mào đòi cắn nó khác xa với bu chụp mà đưa nguyên bộ đuôi ra khỏi vanh lồng( gọi là bu chụp giữ hình) ra bọng,và nếu bu chụp ché nữa thì theo anh nghĩ em đó sẽ là tài năng lớn....
Thân chào em ,.

impala

Chim Thầy
thank Sĩ.Cứ chơi nhiệt tình sẽ có người thương.Câu mới của anh đó.:eek:

hahaha... em cũng đang cố anh ơi :D

Giờ còn vài con lèo tèo nhìn mắc ói... hôm nào lia 1-2 con của anh về BH chơi mới được hjhjhj

cmtegiac

bác Nguyễn giờ mới show hàng, ém hàng đi bác đợi 22/9 bung ra lấy con wave về đi dợt chim anh ơi

shopthuhavd

Chim chơi hay đấy Pác, nhưng Pác tắm chim chj mà vào lúc 17h40 ghê vậy, giờ đó chim chuẩn bị đi ngủ hết mà :(:(hjc hjc