Cội dợt ở Gò Vấp

chaomaopr

Tình hình là em chuyển về ở cuối cuối đường thống nhất gò vấp. các AE cho em hỏi gần đó có cội nào dợt chim ko? Ghé thủy mộc thì hơi xa với chim cùi mía quá.hihih

Jack Dam

Hình như 10Bình Định gì đó cũng ở Lê Đức Thọ, gần nữa thì cội đâu trên cây trâm

baloteli

cội sen,ý yên và 10 bình định. 3 cội rất gần nhau. 730/1 lê đức thọ là cội ý yên. cuối hẻm 730 quẹo phải là cội 10 bình định. cội sen mình hay đi nhưng quên địa chỉ,cội sen cách 2 cội kia khoảng 300m.

neo

về gò vấp nếu có đi dâu quận 1 thì alo cafe nha

neo

cội sen,ý yên và 10 bình định. 3 cội rất gần nhau. 730/1 lê đức thọ là cội ý yên. cuối hẻm 730 quẹo phải là cội 10 bình định. cội sen mình hay đi nhưng quên địa chỉ,cội sen cách 2 cội kia khoảng 300m.
nếu kg thích thì qua cội gia định cũng gần , chỗ nào chứ gò gấp thì yên tâm luôn cội chim cò phong trào bên đó đang lên 

chaomaophongdien

Ở đường thống nhất muốn gần và chim yếu ít chim thì ra yến yên,mười bình định,cội sen hình như dợt buổi chiều vào ngày 3,5,7. muốn đi xa nhiều chim vào thứ 7 chủ nhật gì ra gia định. muốn giao lưu cùng ae thì alo cho mình.0906878556. Hoài.

tiendat619

Mình cũng ở thống nhất trước gò vấp cội còn yếu dợt ở cầu Xéo giờ về , ý yên rồi dợt cũng được

tuyetngan1993

Ở Thống Nhất thì chạy thẳng vào trong phía sau nhà thờ Hợp An dợt chim cũng đông lắm đấy mà gần nữa ^^.Bác ở cuối đường Thống Nhất khúc giáp Quang Trung hay khúc giáp Phạm Văn Chiêu , quốc lộ 1A vậy ??

lamgiadat

Bạn ở thống nhất thì chạy gặp Lê Văn Thọ or lê Đức Thọ quẹo tới cầu trường Đai, Cội Thủy Mộc ,dợt chim từ 6h sáng đến 6h tối vẫn có người dợt .tất cả ngày trong tuần : khuyến cáo Cn phải đêm chim dữ.

chaomaopr

Bạn ở thống nhất thì chạy gặp Lê Văn Thọ or lê Đức Thọ quẹo tới cầu trường Đai, Cội Thủy Mộc ,dợt chim từ 6h sáng đến 6h tối vẫn có người dợt .tất cả ngày trong tuần : khuyến cáo Cn phải đêm chim dữ.
Cảm ơn anh. Cội thuỷ Mộc em ko lạ gì. Chim gởi tại cội lúc nào cũng tầm 50 lồng. Toàn chim mạnh. Chim em toàn cùi mía nên ko dám vác lên. Hi hi

chaomaopr

Cảm ơn anh. Cội thuỷ Mộc em ko lạ gì. Chim gởi tại cội lúc nào cũng tầm 50 lồng. Toàn chim mạnh. Chim em toàn cùi mía nên ko dám vác lên. Hi hi

chaomaopr

Ở Thống Nhất thì chạy thẳng vào trong phía sau nhà thờ Hợp An dợt chim cũng đông lắm đấy mà gần nữa ^^.Bác ở cuối đường Thống Nhất khúc giáp Quang Trung hay khúc giáp Phạm Văn Chiêu , quốc lộ 1A vậy ??

mình ở khúc giáp với quốc lộ 1 . chỗ cầu bến phấn ý.

chaomaopr

bạn Ducai ( du cai ) này hồi tối mới ghe bắt con giống con quận 9 của hùng (phê rờ ) luôn , nhưng con ban ducai lắc kinh hơn

định rủ Ducai đấu chim bắt xác ,giờ nghe anh Neo nói thôi bỏ ý định luôn.kakakakak