cội dợt chim anh đan thành phố tuy Hòa phú yên

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
Hôm nay cn tranh thủ đi tes em vô danh do Tuấn Vipclub tuyển ,sẵn thấy chổ dợt chim anh Đan ở thành phố Tuy Hòa mới tu sửa khan trang (103-105 Lương Văn Chánh TP TUY Hòa) , post lên cho anh em chém . nơi mình ở cách cội dợt chim của anh Đan đến 12 cây số sáng nay tranh thủ sắp xếp công việc mới đưa em vô danh test thử
và sau đây là vài hình ảnh cội dợt chim anh đan thành phố Tuy Hòa
Quanh cảnh bên ngoài nơi mua bán thức ăn và phụ kiện dành cho chim

cội dợt chim thường ngày CN nơi tập trung những chú chim hay để tranh tài

Sửa lần cuối:

pepsi47

Moderator
2/9 Nếu bác có ra Nha Trang thì alo cho em với nhé để anh em biết mặt nhau, dịp này em cũng ra chơi tham quan thôi chứ ko thi thố gì hết, hi vọng sẽ được giao lưu cùng anh em org tại TP biển Nha Trang xinh đẹp, thân pepsi47.

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
2/9 Nếu bác có ra Nha Trang thì alo cho em với nhé để anh em biết mặt nhau, dịp này em cũng ra chơi tham quan thôi chứ ko thi thố gì hết, hi vọng sẽ được giao lưu cùng anh em org tại TP biển Nha Trang xinh đẹp, thân pepsi47.
chiều ngày 1/9 anh vào nha trang rồi chắc tối đó giao lưu cùng AE org ở thành phố biển, em tranh thủ xuống sớm tối đó Ae mình giao lưu luôn

saosau

chúc chú chim vô danh của anh sớm có tên có tuổi. anh cứ từ từ chịu khó đi 12 cây mỗi chủ nhật là sẽ có chim hay thôi..........

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
chúc chú chim vô danh của anh sớm có tên có tuổi. anh cứ từ từ chịu khó đi 12 cây mỗi chủ nhật là sẽ có chim hay thôi..........
cảm ơn bác nhé , CN nào anh cũng đi thì đàn Chào mào của nhà anh nó bay ra rừng hết đó em ơi
chào thân ái

hovaten

Moderator
anh Hoa, cội này phải chỗ thư viện đường Trần Hưng Đạo kô anh ?

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
anh Hoa, cội này phải chỗ thư viện đường Trần Hưng Đạo kô anh ?
Không phải Em ơi chổ đó là thư viên hải Phú còn chổ này là ở đường lương văn chánh hôm nào có dịp đén Tuy Hòa anh đưa đến đó tham quan và Giao Luu
Chào thân ía

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
sung sướng CM Vô Danh vừa giải khuyến khích hội thi chào mào Vĩnh Thái Nha Trang mở rộng lần thứ 3 ngày 2 tháng 9 năm 2012

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Chúc mừng anh Hoa nhé! Ngay khi anh đoạt khuyến khích, Thiện pepsi47 đã alo cho em. Phải nói là rất tự hào cho .ORG khi thêm một thành viên có giải tại Hội thi lớn.
Ngày 9/9 tới đây, Ko biết anh có đem em nó vào SG dự thi Ko ? Nếu được đem đi luôn nhé anh.
Thân chào, tinatino.

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
Chúc mừng chủ nhân Vô Danh Về chủ mới , Vô Danh đoạt giải , Anh em Daklak thơm lây :).
với danh nghĩa là chủ nhân mới của em Vô Danh mình vô cùng cảm kích tinh thần của anh em DakLak đã xuống đã xống Nha Trang giao lưu và cổ vũ cho em Vô Danh (087) ,cảm ơn chú Thiên ( pepsi47) anh nợ chú mấy tấm hình ,vì hình chụp quá xấu không thể pos lên được mong em thông cảm hẹn dịp khác .
chào thân ái

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
Cảm ơn đã chia sẽ niềm vui .mình cố gắn thu xếp mang em nó vào SG giao lưu đợt này nếu được .
chào thân ái

impala

Chim Thầy
Chúc mừng anh Hoa, chúc anh ngày càng có nhiều giải cao hơn nữa.

Thân!

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
Chúc mừng anh Hoa nhé! Ngay khi anh đoạt khuyến khích, Thiện pepsi47 đã alo cho em. Phải nói là rất tự hào cho .ORG khi thêm một thành viên có giải tại Hội thi lớn.
Ngày 9/9 tới đây, Ko biết anh có đem em nó vào SG dự thi Ko ? Nếu được đem đi luôn nhé anh.
Thân chào, tinatino.
Cảm ơn tinatino vì đã chia sẽ niềm vui .mình cố gắn thu xếp đưa em nó vào SG giao lưu đợt này .
chào thân ái

pepsi47

Moderator
Thân chào, tinatino.
Sau cuộc thi em có giao lưu tại nhà anh Viên công an chủ nhân con đoạt giải nhì 042 ảnh hứa sẽ đem con vừa đoạt giải ra thi 9/9 này luôn nè a.