Củ chuối của em đang phơi nắng

vuthiyennhi

Mấy bác xem rồi chém em nó giúp em phát, chim 1 mùa nhưng em mới tập tành nên không phân biệt giọng được. Mong ae cho em tí nhận xét để em tiếp tục cái sự đam mê chim. Thank mấy bác nhiều.

vuthiyennhi

Giọng này là giọng chủ đạo của em nó, vẫn còn vài giọng nữa nhưng em nó ít sổ lắm, có cả giọng mái luôn. hi hi

tienthuynguyen

Chào mào Thủy Nguyên
chim dáng đẹp đấy kêt cái mồng và cái bọng yếm không đậm lắm nhìn không.. giọng chim trưa căng nghe giống chim đà lạt quá

vuthiyennhi

Con mắm này nuôi chuyền lên nó có sư phụ là chim gốc ở Lâm Đồng, em nó chưa xong lông mà. Mới học giọng được có 2 tháng là đem về nuôi luôn nên ché chét chưa học được, hehe

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
con này dáng có vẻ chuẩn đấy! giọg tạm! Chúc em nó căng lửa!

vuthiyennhi

Thank bác, em cũng đi làm suốt ngày nên cũng chăm sóc chưa được chu đáo lắm, thấy nó thèm tắm mà tội nghiêp. cn mới cho đi gặp mấy cao thủ để học hỏi. Phải chi có 1 em nào hay hay nữa cho em nó học hỏi thêm thì sướng quá.

netcom0909

Thank bác, em cũng đi làm suốt ngày nên cũng chăm sóc chưa được chu đáo lắm, thấy nó thèm tắm mà tội nghiêp. cn mới cho đi gặp mấy cao thủ để học hỏi. Phải chi có 1 em nào hay hay nữa cho em nó học hỏi thêm thì sướng quá.
bé mà đã đi làm rồi à, bé Nhi này có chú chim đẹp đấy, chắc chưa có cao thủ tập dợt cho nên hót chưa nhiều giọng.