Chào Admin

Xin chào,

Topic của mình vừa bị đóng như Admin đã nói, mình đồng ý vì đó là luật của diễn đàn, vì trong topic mình cũng đã có câu: Các anh mod nếu thấy bài viết có ý quảng cáo xin nhắn tin để em biết và sửa lại.

Còn về nick, mình cũng muốn nói rằng: admin đã đồng ý kích hoạt nick, có nghĩa là nick mình đã hợp lệ, xin cám ơn.

Thân chúc diễn đàn ngày càng phát triển và lớn mạnh.

Thân.

duongnhiet

Member
Thật sự với vị trí là người nuôi chim thì việc có nhiều thương hiệu cám là tốt (rất tốt)
Cạnh tranh về giá, chất lượng.....
Nhưng xem ra ccsg đã có ý vào diễn đàn qc, cố ý lách luật. Ở những diễn đàn có theo dõi bài viết, đăng ký nick chặt chẽ thì bạn làm sao lọt được!
Như chaomao.org của chúng ta rất thân thiện, dân chủ, rõ ràng (nói chung là good!!!!!!)
Vậy mà bạn lại cố tình như thách thức kiểu này
Mấy tháng nay đi đâu cũng thấy bạn!
Có nhiều cách để giới thiệu quảng bá cám, bạn có thể đăng ký tài trợ các cuộc thi, hay đăng bài trên các web mua bán, thương mại....
Tóm lại là bạn nên thay cái nick cho vui vẻ 1 chút thì hơn, chứ thật sự mỗi lần thấy nick bạn thì hơi khó chịu (cũng coi như bạn pr thành công cái nick của bạn_ghi ấn vào trí nhớ mọi người_chúc mừng nha.)

caacutem chim sagravei gograven_zpsqz31kogl.jpg

Không biết ở org bạn có dùng chiêu 3 đầu 6 tay không, lấy nhiều nick để spam bài viết:

caacutem chim sagravei gograven2_zpsmsbeabln.jpg

Chào mào chim già mùa là tốt, nhưng con người đừng có như vậy, không có tốt.

duongnhiet

Member
A Sìn! kaka;)
Mấy hôm nay nghi nghi mà chưa có thời gian xem. Lên ORG làm lùm bà rùm, rồi đi rao khắp các diễn đàn...
Chắc cám ế quá nên tìm cách quay lại ORG, lần quay lại này anh ấy đã "khôn khéo lách luật" hơn! Nhưng bản chất của "thằng bán cám miệng lưỡi dẻo quẹo" thì vẫn y nguyên.
http://www.chaomao.org/threads/2065...ào-Mào-với-cám-A-Sìn-Sài-Gòn?referrerid=28502

Một người làm cám mà bản chất nó gian nó dối thì có làm ra được mẻ cám như quảng cáo? Cám tốt thì tự ắt nhiều người biết. Đã vào ORG mà cố tình lách quy định, đây là sân chơi của anh em chứ không phải chỗ mua bán quảng cáo cố tình vi phạm nội quy.

dungchaomaovt

A Sìn! kaka;)
Mấy hôm nay nghi nghi mà chưa có thời gian xem. Lên ORG làm lùm bà rùm, rồi đi rao khắp các diễn đàn...
Chắc cám ế quá nên tìm cách quay lại ORG, lần quay lại này anh ấy đã "khôn khéo lách luật" hơn! Nhưng bản chất của "thằng bán cám miệng lưỡi dẻo quẹo" thì vẫn y nguyên.
http://www.chaomao.org/threads/20657-Chăm-sóc-mùa-lông-Chào-Mào-với-cám-A-Sìn-Sài-Gòn?. referrerid=28502.

Một người làm cám mà bản chất nó gian nó dối thì có làm ra được mẻ cám như quảng cáo? Cám tốt thì tự ắt nhiều người biết. Đã vào ORG mà cố tình lách quy định, đây là sân chơi của anh em chứ không phải chỗ mua bán quảng cáo cố tình vi phạm nội quy.
thảo nào mình đọc thấy chim thay lông mà không cần cho ăn trái cây, chỉ cần cám và cc. hơi bị thắc mắc và ngạc nhiên.

ca_chep

A Sìn! kaka;)
http://www.chaomao.org/threads/2065...ào-Mào-với-cám-A-Sìn-Sài-Gòn?referrerid=28502

người ta lách luật chứ có phạm luật đâu , Admin chưa nói gì mà bác làm quá ròi .

bác này quang cáo cám + chia sẽ kinh nghiệm .... ai thấy hợp lý có nhu cầu thì inbox hoặc ko thì tham khảo chút kn ,còn ko thích nữa thì next trang khác đâu đến nỗi phải gọi là "thằng này thằng kia".:rolleyes:

duongnhiet

Member
thảo nào mình đọc thấy chim thay lông mà không cần cho ăn trái cây, chỉ cần cám và cc. hơi bị thắc mắc và ngạc nhiên.
...vậy nên tự tin sáng nay ra cội thấy anh em ai bỏ trái cây trong lồng là địa 1 câu: tao có cái cám này cho ăn kiêm luôn trái cây, chào mào khỏi cần ăn trái cây! nãy giờ bị bốp đầu rụng tóc luôn:p

duongnhiet

Member
người ta lách luật chứ có phạm luật đâu , Admin chưa nói gì mà bác làm quá ròi .

bác này quang cáo cám + chia sẽ kinh nghiệm .... ai thấy hợp lý có nhu cầu thì inbox hoặc ko thì tham khảo chút kn ,còn ko thích nữa thì next trang khác đâu đến nỗi phải gọi là "thằng này thằng kia".:rolleyes:
Còn bạn nào trong Org mình là fan của "chào mào thay lông không cần trái cây" vào luôn đây đi ợ, hehe!