Chào mào đẳng cấp cao !

hatelove

Chim hay quá.Hii.Nhìn giống ở cội Bình Thạnh quá .Ko bít phải ko?Hiii

Pleikupho

con lồng tròn kế bên nó sợ rồi sao ko tách ra, nhìn nó nhảy thấy tội luôn, còn con chim chính thì hết ý ko có gì để nói

mecm

con nay la độc nhãn long ở long khánh mà,ae dd cũng đưa lên rồi mà bạn

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Clip này đã có rồi! Nhìn ghiền em nó ghê! Cói mấy lần cũng không ngán!

copden

mình nhìn còn muốn mệt cho nó vậy mà nó ko mệt nhỉ hihi ( quay mỏi tay rồi kìa ) chim hay quá

Chan Hao

Chim hay thật, 10 mùa lồng có khác. Cám ơn chủ thớt đã chia sẻ!

ledinhnhan01

clip này có rồi bác ơi...chim 10 mùa...nết chơi khỏi bàn...nghe nói mắt bị chột thì phải

hunglan27

Con này mua ở Phú Thọ à anh, em thấy chim vùng đó được lắm, nhất là vùng huyện Tân Sơn

7love

xem đi xem lại vẫn thấy hay. con này hình như về tay bác nào ở đê la thành hanội rồi.

Sửa clip rất hay, có AE nào nghe được một tiếng bọng rõ ràng không ? Hôm đó có Tôi xem trực tiếp, chim chơi tốt thật nhưng tốc độ không có nhanh như vậy !

chaomaoankhe

Cội Ánh Trăng
Con này đã bán về Hà nội, hồi ở cội Bình Thạnh, bên nguyễn xí em nó gãy 1 chân, còn 1 mắt nên chẳng biết gọi em nó là tên gì, con này mà gọi đẳng cấp cao thì hơi quá, em thấy nó tận mắt ở ngoài cội chơi mấy lần, lúc trước rao bán ở cội có ai dám mua nếu nó là chim đẳng cấp em đã mua mất rồi :D:D, hồi đó em chỉ tiếc có 1 con chim Quãng Ngãi ở lồng vuông chơi chéc từ đầu tới cuối lông lá rất xấu nhưng hỏi mua thì không bán chơi rất bền bỉ mà đẹp. Cònem này Long Khánh này đâu phải lúc nào ra cũng chơi được như thế này hoài đâu mà gọi đằng cấp cao. Đôi lời góp ý có gì quá lời xin bỏ qua.

thucgttn

10 mùa + với tg ngoài tự nhiên + thiếu 1 mắt + 1 chân = >> chắc cũng sắp về trời rùi còn mua làm gì @@

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Con này uống thuốc lắc rồi. Nó chơi như cái máy AE không nhận ra àh
Chơi ghê thật

dauvietha

Clip này đã được tăng tốc độ. Gặp mấy bác áo vàng "núp lùm" dính chắc luôn. Chim hay....