Chào mào bẫy lưới TRà Linh - Trà My- Quảng Nam 10 ngày lồng

minhgas

Chào mào cùi bắp
Gửi anh em xem em Trà My bẫy lưới 10 ngày lồng (lồng tròn giữa nhé bị bắt lưới rụng 1 mớ đuôi tuy nhiên em nó vẫn thể hiện rất tốt , cánh bọng đầy đủ.
Thân
Minhgas

CMQN

Ái chà săn chim giữ vậy ta.nhà trồng đc mấy cây quýt rùi.mua cái đt khác quay cho dễ xem chứ ae mỏi mắt vì xem clip này.

minhgas

Chào mào cùi bắp
Ái chà săn chim giữ vậy ta.nhà trồng đc mấy cây quýt rùi.mua cái đt khác quay cho dễ xem chứ ae mỏi mắt vì xem clip này.
đt xịn đấy 3.2 MP kakaka mới xài có 4 năm đổi làm gì hả bác

ti_do85

Chim bẫy lưới 10 ngày mà xung thế, có phải bẫy lục ko được nên bẫy lưới đúng ko bác?
Ah bác có clip giọng Trà My solo không? Có thì post cho em nghe thử nha. Cám ơn bác !

minhgas

Chào mào cùi bắp
Chim bẫy lưới 10 ngày mà xung thế, có phải bẫy lục ko được nên bẫy lưới đúng ko bác?
Ah bác có clip giọng Trà My solo không? Có thì post cho em nghe thử nha. Cám ơn bác !
ko phải bác ơi bẫy lưới cả 1 đàn đấy , mua lại của dân đi lưới thôi lựa đc 1 em thôi
10 ngày mái phát huy tốt quá ta @@
vâng mới bit ăn bột
Bẫy lưới 10 ngày mà chơi tốt quá bạn ơi.
Chúc mừng bạn.

10 ngày mà chiến ghê qúa
thanks bác
:v Nokia đàng hoàng đấy bác nhé, chim hay không chém mà chém đt tui chi pa kakak,ôg thấy nokia chuyển nhượng lại thương hiệu chưa,keke chim hay post clip có xào chẻ ko.
đã xào chẻ thì hok lên đây rồi kakaka , kệ tui nhé đt cùi cùi chớ hắn bền là ok

CMQN

Keke ku ko để nuôi thuần đem ra giàn đấu mà khoe cho ae ghiền chơi,ủa ko thix hàng bẫy đấu nữa hay sao mà chơi bẫy lưới mới học ké bí kiếp ở đâu mà mang ra áp dụng vậy.

minhgas

Chào mào cùi bắp
Keke ku ko để nuôi thuần đem ra giàn đấu mà khoe cho ae ghiền chơi,ủa ko thix hàng bẫy đấu nữa hay sao mà chơi bẫy lưới mới học ké bí kiếp ở đâu mà mang ra áp dụng vậy.
kakaka học lõm đc bí kiếp của 1 nghệ nhân QNgai đó mà :D

minhgas

Chào mào cùi bắp
ít làm ra tiền nghe bẫy lưới là khoái.kaka học ở đâu chỉ học ké vài chiêu.lâu nay nuôi bổi trồng quýt,chanh ko à.
ông cứ ra đây 7/12/2014 này là tui chỉ hết cho ông ngay lo gì kakaa bẫy lưới thì lâu lâu lựa trúng được 1 em khá nhưng về lâu về dài thì còn phải do mình nuôi dưỡng nữa

CMQN

Ra học nghề chơi chim ko đc mà lại có thêm tật say xỉn là hok ổn rùi.chưa j mà hăm cho say ai dám ra,kaka bi jo là tiềm năng đầy vài năm sau cũng làm món giống vịt tiềm cho koi.