Chào mào bổi già!

xuanhuy008

Lâu nay mạng em bị lag nên không vào diễn đàn được - giờ vẫn còn nhưng tranh thủ làm cái clip chơi!Show hàng mấy bác 3 con bổi già. 2 con mới bắt đầu nhóm lửa, con thứ 3 còn te tua!http://www.youtube.com/watch?v=gOwoChEVu08(mấy bác post hộ em cái clip nhé vì máy còn lag nên hok có xử lý được)

xellosak

mấy con này nuôi lâu chưa bạn , chim GL à
cái này ở mình người ta gọi là bắt đầu PHÁT rồi =)) ( dậy rồi ) chúc mừng bạn :eek:

xuananhdaklak

Con ở giữa bén quá! Chắc sẽ mau lên chim thôi! Chúc mưng chủ thotes. Chúc cho e nó mau mau thành tài!

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
anh ở bình định hả.rất vui được giao lưu với anh.

Huy ở Bình Định và bằng tuổi mình Vũ ơi! He he!

Mới tuyển thêm cả 03 con già luôn hả Huy? Sắp xếp thời gian cho "em" ở nhà ổn chưa mà gan nhỉ!

Em tuyển đầu tiên ra hình đẹp quá!

impala

Chim Thầy
Huy ở Bình Định và bằng tuổi mình Vũ ơi! He he!

Mới tuyển thêm cả 03 con già luôn hả Huy? Sắp xếp thời gian cho "em" ở nhà ổn chưa mà gan nhỉ!

Em tuyển đầu tiên ra hình đẹp quá!

"em" ở nhà hành cho mấy tháng nay lag quá trời rồi con gì Vũ hahahhaaha... con trong cùng chơi khá nhỉ... tiễn nó về Tây Ninh đi chú hahaha

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
"em" ở nhà hành cho mấy tháng nay lag quá trời rồi con gì Vũ hahahhaaha... con trong cùng chơi khá nhỉ... tiễn nó về Tây Ninh đi chú hahaha

Ka ka! Kinh nghiệm cho việc Lag và mất hút 1 thời gia của anh đây mà! =))

Em nó mới có 02 cọng lông đuôi mà đã chơi được như thế! Thêm 10 cọng nữa chắc chơi phê hơn! Em cũng muốn tuyển nhưng Huy cho "chuyển" hay không thôi! :))

P/s to Impala: 2 em "Que Diêm" "động phòng hoa chúc" chưa anh? :))

vubaucat

vũ đang có ý định như thế .sao mình giống nhau quá.đợi chủ thớt cho tuyển ko hả.kaka.

xuanhuy008

thanks mấy bác đã chém em nó nhiệt tình!to vubaucat: mình ở BĐ bác ơi!to Vũ: em ở nhà lúc nào cũng trong thế "nằm rình mồi" chỉ đợi mình sơ sẩy là vồ phát chết ngay nên lâu lâu mới dám bắn tỉa phát chứ bắn thường xuyên là toi mạng rồi!to Sỹ: bác này cũng trùm núp lùm nè. Nói Vũ chuyển khẩu cho em nó về Tây Ninh nhưng trên đường đi do xe bị trục trặc nên rớt lại Biên Hòa đúng không Sỹ?

vubaucat

khi nào bắt được mồi kêu anh em ngồi sương sương cho nó xướng hả bác.

shopthuhavd

pác kẹp chim với con bổi sơ lông và sụp mào kiểu như vậy thì làm gì hả Pác, 2 con kia thấy bổi sụp mào như vậy thì làm ra vẻ vậy thôi chứ kẹp với những em chiến hơn hoặc ngang thì sẽ khác liền hà :D:D:D ka ka.
Trân trọng !

tinikonichiwa

Loving you Chào Mào
mạng cty không xem đc clip nhưng cũng xin chúc mừng Huy, nghe tới bổi già là khoái, kekeke ...

thangqn

pác kẹp chim với con bổi sơ lông và sụp mào kiểu như vậy thì làm gì hả Pác, 2 con kia thấy bổi sụp mào như vậy thì làm ra vẻ vậy thôi chứ kẹp với những em chiến hơn hoặc ngang thì sẽ khác liền hà :D:D:D ka ka.
Trân trọng !
chim bổi đang còn yếu mà bác,thế là được rồi, từ từ e nó mới nhừ,Huy có con bên trái dáng ngầu thiệt

mecm

chim tương lai quá,nhìn e gần máy quay sao giống còn má trắng vậy,bộ lông vàng mượt như má trắng

chaomao81

bửa nay tuyển mới mấy em ngon thế huy, chúc e nó nhanh tiến bộ và thành tài nhé.

chaomao^^py

Moderator
Con giữa chơi tốc độ và có lẽ sẽ ra cánh dày , mau chơi hơn trong tương lai . NHưng mình lại thích con bên trái , có lẽ theo góc nhìn tổng thể ( cánh , vai , ngực , đuôi vv ) chú này sẽ bền chim hơn . Anh Xuanhuy008 có nhượng em gữa cho anh Vũ thì chuyển em bên trái cho em luôn nghen . Chúc mừng anh có bổi tố chất đầy đặn !