Chào mào bổi mới tuyển nhờ ae đánh giá dùm

minh_rom

mình có 1 e bổi mới bắt đc 2 tuần,e này nhìn tướng cũng đc....ma về mới chỉ wit wiu zới wit tìu hiu,nhờ ae thẩm giúp e nó trống hay mái và tướng tá có triển vọng gì ko thank ae.
e nó hơi nhát gần cuối nhìn thấy e nó rõ hơn

Sửa bởi Amin:

Aries_Duy

mặt mũi cũng dc đó bạn. Lần sau đừng troll ae diễn đàn nữa nhé, bổi mà đứng sát bên quay clip làm sao mà nhìn cho nổi :mad:

minh_rom

mặt mũi cũng dc đó bạn. Lần sau đừng troll ae diễn đàn nữa nhé, bổi mà đứng sát bên quay clip làm sao mà nhìn cho nổi :mad:
bác thông cảm e nó nhát quá e quay phải xài cái giá đở cho e nó khỏi nhát,nên điều chỉnh cho nó rõ đó mà thank bác góp ý

hoangqbu1989

bác thông cảm e nó nhát quá e quay phải xài cái giá đở cho e nó khỏi nhát,nên điều chỉnh cho nó rõ đó mà thank bác góp ý
bạn vứt cái điện thoại trên nóc lồng là quay được rõ mà chim ko hoảng nữa đâu bạn.thân

minh_rom

thank ae.....nhát thì chơi từ từ,chứ bít sao h,khi nào e nó tu luyên thành công thì niềm vui càng lớn

SherlockTN

Bổi bác Minh tuyển tiệm nào ở Tây Ninh thế? Mình cũng mới tuyển 1 em nhưng không tới nỗi nhát, trùm hở 1 mặt lại gần không tung hoảng, 1 tuần đã ra vài giọng nhưng nghe không ưng lắm!! :D

minhmoqt

hix quay kiêu nay sao ma đánh giá dc chủ thớt.nhưng xem đi xem lai nhiều vẫn thấy em nó cũng ...... nhát.
đùa chút chứ bổi nhát thế này hoặc treo cao đứng xa ma quay hoặc chụp ảnh để ae nx thôi.vài lời góp ý.

CMQNam

Vip Chào mào Quảng Nam
Chơi bổi theo minh quan trọng nhất là thời gian đầu, cố gắng 1 tháng đầu đừng để e nó hoảng

Điếu Cày

em này có tướng làm nữ hoàng đấy, bạn cố chăm cẩn thận em nó sẽ không phụ lòng bạn đâu:p

chimcuccu!!

chim nhát quá bạn để 1 time nữa xem sao chứ bạn quay thế này thì thơ còn k nổi nữa nói gì là ra giọng.

minh_rom

Bổi bác Minh tuyển tiệm nào ở Tây Ninh thế? Mình cũng mới tuyển 1 em nhưng không tới nỗi nhát, trùm hở 1 mặt lại gần không tung hoảng, 1 tuần đã ra vài giọng nhưng nghe không ưng lắm!! :D

Mình tuyển ở tân châu bạn ơi,thank ae ....đe e quay cách khác cho chuẩn rồi ae đánh giá dùm ,e nó mới về đc 2 tuần àk,ít thời gian gần e nó nên nhát quá