Chào mào bổi Phong Mỹ xin mời anh em chiêm ngưỡng.

sonbt

Hi, cái clip này lúc chuyển chim đi thôi mà. Ba tháng bạn làm clip mới đi chứ, đưa clip này làm gì.

sonbt

Nick bác từ tháng 10 tới giờ. Mới viết 4 bài ngày hôm nay đã show chim tuyển đẹp rồi. :p

Aries_Duy

làm quả dàn dựng đi bác! để máy quay sẵn rồi treo e ý ra :D đâu nhất thiết phải đứng kế bên rồi quay

sonbt

cảm ơn bạn. mình cũng ấn tượng ở cái mào đó.hi
Dáng phải đi với thanh, thái độ đầu gấu mới ngon.
Bác đặt cái điện thoại cố định, treo em nó vào tầm ngắm rồi bật chế độ quay clip. Bạn đi xa tí là chim đứng, nếu nó siêng sẽ sổ bọng. bạn để ý thời điểm nó hay sổ đó.

kotaro

Bác đặt cái điện thoại cố định, treo em nó vào tầm ngắm rồi bật chế độ quay clip. Bạn đi xa tí là chim đứng, nếu nó siêng sẽ sổ bọng. bạn để ý thời điểm nó hay sổ đó.
Cảm ơn bạn đã chỉ dẫn.lần sau mình sẽ làm nv.

nhanddb

Nếu được bác để chim ngay cửa sổ trong phòng có nắng chiếu vào, làm như vậy âm sẽ vang và rền như củ dền nghe mới đã. Để ở ngoài tiếng khi thâu sẽ nhỏ.

Dùng điện thoại chất một tí, độ phân giải nét như Sony là tuyệt con cú mèo.
Cố gắng phô diễn hết vẻ đẹp của em nó.

huylam2910

Nếu được bác để chim ngay cửa sổ trong phòng có nắng chiếu vào, làm như vậy âm sẽ vang và rền như củ dền nghe mới đã. Để ở ngoài tiếng khi thâu sẽ nhỏ.

Dùng điện thoại chất một tí, độ phân giải nét như Sony là tuyệt con cú mèo.
Cố gắng phô diễn hết vẻ đẹp của em nó.

Có vẻ có chút liên quan đến toppic Thượng Long- Nam Đông nhỉ, mình không nghĩ bác lại như vậy đâu.

Sorry hòn bi nếu bác tổn thương nhé.

sonbt

Có vẻ có chút liên quan đến toppic Thượng Long- Nam Đông nhỉ, mình không nghĩ bác lại như vậy đâu.

Sorry hòn bi nếu bác tổn thương nhé.
Chuyện cũ qua rồi thôi, sao bác nhắc lại thế. Mình thấy nhandb nói có vấn đề gì đâu ? Cứ quan trọng hóa vấn đề vậy.
Bổi nhát muốn quay có phải bạn phải để nơi tỉnh để canh quay thôi. Mình chụp mấy con bổi phải lấy mấy máy ảnh zoom xa chụp nè.

huylam2910

ok, năm mới nói chuyện mới, dù gì cũng chỉ là nhận định chủ quan của riêng bản thân mình về nhân tình thế thái.

Ngồi hóng clip sổ giọng của con PM này, mong bác chủ sớm post clip. Bác chủ nhà ở đâu HN đấy nhỉ, nếu gần thì rảnh rỗi cuối tuần sang xin bác chén nước chém gió chim cò đc chứ. Mình ở Hà Đông.

sonbt

Xa quá, ko trà chanh chém gió được. Thấy chú bổi đẹp í, cũng đang ngóng xem giọng và thái độ nó thôi. Vì thường 3 tháng + tay nuôi tốt thì nó cũng ra giọng và có thái độ sơ sơ rồi.
Mình cũng hay nuôi bổi, mình thuần cũng khá nhanh bạn ah.