Chào mào ba tơ năm mùa ...

AngryBirds

Tình hình là sáng mai 30.6 em mang em nó đi thi ,mà hôm nay em nó rụng 1 cái lông đuôi + vài cái lông tơ . Em làm cái clip mong mấy anh tư vấn có nên mang đi thi không ? Em thấy nó vẫn chơi cả ngày hôm nay .

vubaucat

em nó chơi lữa cuối.còn lữa thì đem đi thi rùi cho rớt lông lun.

bocaubinhtrieu

chim hay phải cho nó ra đấu trường mới biết được tài năng chứ bạn.chúc bạn thi thành công tốt đẹp.

Pleikupho

thường mình thấy mấy ông đi thi hay canh lửa cuối thì phải. thi xong về sau 1 vài tuần là nó rớt lông luôn đấy. lúc đấy nó chơi rất căng

AngryBirds

Tình hình là em nó dc giải top 30 ,bị loại cuối cùng mới đau .Nhưng cũng an ũi lần đầu em nó đi thi .

lebinhmobile

Tình hình là em nó dc giải top 30 ,bị loại cuối cùng mới đau .Nhưng cũng an ũi lần đầu em nó đi thi .
xin chúc mừng, vậy 21-7 tổ chức trường chim sông vệ, canh hốt giải cao tý...hiiii

Sửa lần cuối:

AngryBirds

Chủ thớt ơi hôm nay có đem em nó đi thi không?Được giải gì nè?
Top 30 thôi bạn ơi ,nhưng nhìn em nó chơi rất chững chạc . Sàn cầu ,rung cánh ,sổ giọng liên tục . Tiếc em nó rớt cuối cùng ah . Nhưng lần đầu đi thi như vậy là mừng rồi .

cmtegiac

nết chơi của em này tốt quá, giọng gắt nữa. Đi thi lần đầu top 30 là ngon rồi bác ơi, nó căng thế chưa rớt lông đâu bác

Chào bạn 5 mùa chơi cứng rồi, mình có con 2 mùa bọng cũng rất tốt, tuy chân hơi bị yếu, nhưng chơi cội 3 đến 4 tiếng vẫn bọng đều,, Chúc bạn có chú chim hay

AngryBirds

Chào bạn 5 mùa chơi cứng rồi, mình có con 2 mùa bọng cũng rất tốt, tuy chân hơi bị yếu, nhưng chơi cội 3 đến 4 tiếng vẫn bọng đều,, Chúc bạn có chú chim hay
Chim mình toàn ăn cám ba vì ,lâu lâu mới được trái chuối . Nhưng hôm qua đi thi về mình làm cám mua lồng tập lực cho em nó rồi . Giờ thấy thích chim chào mào hơn trước .

Mickeycm.batoqn

chơi lửa cuối vào top 30 vải đạn.300k đó để mà dẩn anh em uống cafe nhé.kekeke
anh ủ quá mà con đó cắm đầu vào hủ tắm khi vừa chấm xong.may mà lọt vào top 30 khi chấm rồi.em nói kiểu đó vòng sau sẻ rớt vì rỉa lông đúng y luôn.
nhưng chúc mừng anh,lần đầu thế là ok rùi