chào mào cùi bắp nhà mình

xellosak

các bác nuôi thế nào mà nó sung thế nhỉ

TVC

Bác chủ chém ác quá! Con này mà cùi bắp thì mấy con của mình chắc đem phóng sinh hết thôi... :)

chaomao cui

Em này cùi bắp, thì chắc bác ko muốn nuôi e nó đâu nhỉ. Phóng sinh e nó đi, mình tình nguyện chăm e nó ko công.... heheheh.

vietthangek

Em muốn tung lồng vì giọng ché đó. Bác có nhiều em cùi như ri không để hữu nghị cho em một chú nhé.

khanhnhi

Chim hay. Nhà bác chắc nuôi nhiều lắm nhỉ, có tận 2 cái lồng tắm cơ mà

minhgas

Chào mào cùi bắp
chim quảng nam - đà nẵng có phải ko bác chủ.chim sung quá đi mất.
vâng em nó chim Quảng Nam đó bác ơi vùng giáp ranh giữa TM -SK
Chim hay. Nhà bác chắc nuôi nhiều lắm nhỉ, có tận 2 cái lồng tắm cơ mà
hihi bác nhiều tinh thật nhà mình có 7 con thôi chứ không nhiều lắm

các bác nuôi thế nào mà nó sung thế nhỉ
chim em làm sao bằng chim già rừng của bác TVC được cơ chứ kekeke

Bác chủ chém ác quá! Con này mà cùi bắp thì mấy con của mình chắc đem phóng sinh hết thôi... :)
hihi phóng sinh thì tiếc lắm bác ơi nuôi 3 năm thì nó được như em của mình thôi kekeke
Con này cùi bắp quá bác ơi......đưa mình nuôi dùm cho.....khaaaaaaaa. Chim sung quá...chúc mừng bác. Thân
hihi thanks bác em nó chơi giàn cỡ 2h còn nhác người lắm thấy người là chao chao mặc dù gần 3 mùa lồng rồi
Em này cùi bắp, thì chắc bác ko muốn nuôi e nó đâu nhỉ. Phóng sinh e nó đi, mình tình nguyện chăm e nó ko công.... heheheh.
hi thánk bác
em này siêng mỏ và cặp cánh tốt quá. khoe chim trá hình nha bác keke
khoe hàng chính hiệu lun chứ trá hình chi nữa keke
Chim cùi của bác hót nghe đã quá. Chim "không cùi" của bác thì không biết cỡ nào đây...
em này cùi thứ 2 trong nhà đó bác
Em muốn tung lồng vì giọng ché đó. Bác có nhiều em cùi như ri không để hữu nghị cho em một chú nhé.
hok có nhiều lắm có 6 em như ri thôi còn 1 em bổi cùi cùi nữa kakaka
Thân
minhgas