chào mào gộc bình định

bimbim_bibi10

mới các bác thẩm định em chào mào này ạ,xem phải giọng bình định ko ạ,chim lồng tròn nhé:

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Chim cánh tốt, Hay sàn cầu! Tuy nhiên ít đi bọng quá! Thân

ducthitran

Em này chơi canh đẹp nhỉ,còn có phải chim BĐ hay ko thì em po tay,cái này phải nhờ các pro chỉ giáo

theboylikefish

Con này hình như bám vanh ngoái về sau đúng không? Nếu không phải mong chủ thớt bỏ qua cho!

jang

mình ko rành lắm nhưng chim bđịnh thường ngắn đòn,em này nết chơi cánh thì giống chim bđịnh.

Leodevincy

Chào mào Việt
mấy con chào mào mỹ sơn anh có bán ko.

dạ có ạ có gì bác lh em ,em tính giá rẻ cho ạ....................................

Bác này kỹ tính quá, con chim lồng tròn đang quay phim có bán không bác chủ thớt, nếu có ý định bán cho em cái giá vào inbox.
Chào All Anh/Em,

Khu vực này chỉ để post những chú chào mào cưng của anh/em, không phải khu vực mua/bán. Do đó vui lòng nếu chủ thớt có ý định bán chim thì đăng đúng box. (Nếu vẫn chưa đủ điều kiện mua bán thì cố gắng tham gia cho đến khi đủ điều kiện) Các bạn khác vui lòng tôn trọng topic chủ thớt vì như mình nói đây không phải topic mua bán. Mong các bạn giao lưu vui vẻ và tuân thủ nội quy cơ bản.

Chúc sức khỏe,
Leodevincy

bimbim_bibi10

dạ ko ạ chỉ thay đôi cầu cho linh hoạt hơn thui bác,cầu cũng quan trọng mơi fat huy dc hết.............................

ChaoMao_NA

uppppppppp lên cho chim hay pro nào biết nhiều vào cho biết e nó giọng ở đâu nào

ta.phuoc

Con này theo em má trắng lên. Hơi ngoái, kiểu ngoái này hay gặp ở Má trắng lên lắm.

thaiduykha

bác chủ thớt ơi giờ có chim bổi bình định ko ? tuyển giúp mình 1 chú