Chào mào mặt quỷ

saosau

Mặt chim như vậy gọi là mặt quỷ hả bác, nhìn mặt dễ thương thế mà.....

shopthuhavd

Như thế nào là mặt quỷ vậy Pác, em chỉ thấy em nó có đẹp tướng đấy, chứ cái vụ mặt quỷ thì hơi bị lạ đó,... :D Ka ka

shopthuhavd

Mặt con chim nào giống mặt con chim dưới gọi là chim mặt quỷ đấy bạn: mỏ ngắn quặp, mắt lồi :)

Chim này đúng là mặt quỷ luôn, cởi em Heo chân quỳ mặt quỷ luôn, VIP silip luôn, ha ha :D
Thân chào !

Mickeycm.batoqn

chim vaf lồng đẹp quá.có thể cho xin cái giá và địa chỉ làm lồng vào inbox ko anh Trung SVC ơi

pincon14

ax! các bác cứ tỏ ra nguy hiểm chứ có con chào mào nào mặt quỷ đâu, mà cũng chẳng ai thấy quỷ nên phán vậy. chắc nhà em toàn con mặt quỷ lun. gởi thử em bổi này ae quánh cho nó ra mặt ông địa lun nha.

khoant

ax! các bác cứ tỏ ra nguy hiểm chứ có con chào mào nào mặt quỷ đâu, mà cũng chẳng ai thấy quỷ nên phán vậy. chắc nhà em toàn con mặt quỷ lun. gởi thử em bổi này ae quánh cho nó ra mặt ông địa lun nha.
Con nầy có cái hầu ông địa.Bác cho chim uốn nước gì mà vàng vây bác?

pincon14

à! tại nó già rồi thích uống nước trà đó mà. đùa thôi, chim bổi mới về mình đều tập cho uống nước chè trước cho chắc ruột.

thaodailoc

thật là hạnh phúc quá đi,khi sở hữu e này
chúc mừng bạn nha,chim đẹp,có clip a e chém xiu đi :cool:

letamtits90

đã chụp hình thì phải chụp cho rõ mặt quỷ để ae trym ngưỡng . úp mở vậy khó chịu quá

tiendat619

'letamtits90' nói:
đã chụp hình thì phải chụp cho rõ mặt quỷ để ae trym ngưỡng . úp mở vậy khó chịu quá

cho thêm
:eek: hình cho thêm cái clip nữa mấy đại ca của mặt quỷ:cool: