chào mào mới ra hà nội sáng nay

bad boy

chả là em mới lấy 1 chú hòa bắc,sáng nay ra đến hà nội bác nào có kinh nghiệm hồi phục sức khỏe sau chuyến di dài thì vào giúp em nhé. Tình trạng chú chim của em thì sức khỏe bình thường đã hót hét rồi , chim đã nuôi 1 mùa lông trong đà nắng rồi. các bác giúp em làm thế nào để em nó không bị sốc và hòa nhập với khí hậu ở hà nội.

chaomao86

chả là em mới lấy 1 chú hòa bắc,sáng nay ra đến hà nội bác nào có kinh nghiệm hồi phục sức khỏe sau chuyến di dài thì vào giúp em nhé. Tình trạng chú chim của em thì sức khỏe bình thường đã hót hét rồi , chim đã nuôi 1 mùa lông trong đà nắng rồi. các bác giúp em làm thế nào để em nó không bị sốc và hòa nhập với khí hậu ở hà nội.
Chưa có cơ hội sở hữu 1 em nhu vậy.

thaidn

bạn quá may mắn vì ở đà nẵng chưa chắc đà sở hưu được 1 e Hòa Bắc. còn cách nuôi thì mình thấy cũng có nhiều bài viết mà. cho ăn cám như cũ dần dần chuyển cám, mồi tươi thường xuyên, trái cây đầy đủ là nó hót ngay ấy mà

bad boy

thank nhé không ngờ mình lại may mắn thế, nhưng cũng phải đợi em nó căng lửa post clip cho ae đà nẵng nhận xét xem có đúng vùng miền không đã.