Chào Mào Ngứa Nách già rừng

Con này mình ko biết gốc, bổi già rừng nuôi được 6 tháng lồng rồi (chưa thay lông nhà gì cả)

Nết chơi hay lia cánh nên đặt tên cho nó cái tên Ngứa Nách, mời mọi người thưởng thức :D

chim 6 tháng của bác đã quá!
không biết bác mua em nó trong trường hợp nào mà cơ duyên vậy ạ?

bachxitrum

Con này mình ko biết gốc, bổi già rừng nuôi được 6 tháng lồng rồi (chưa thay lông nhà gì cả)

Nết chơi hay lia cánh nên đặt tên cho nó cái tên Ngứa Nách, mời mọi người thưởng thức :D

Chim giọng hay lắm đó bạn, bổi 6 tháng mà nv là quá đỉnh rồi

MrKhoaMars

Nói bác đừng giận chứ già rừng mà nuôi đít nó ít đỏ quá. Lại còn lông rừng nữa. Già rừng 6 tháng được như bác thật thì chim hay người nuôi càng hay.

carơ_py

Nhà có 1 em góc La Hai , Đồng Xuân , Phú Yên thái độ với giọng hót cũng giống thế này cũng quẹt , cũng hay chớp cánh. tks bạn đã chia sẽ !

carơ_py

Nói bác đừng giận chứ già rừng mà nuôi đít nó ít đỏ quá. Lại còn lông rừng nữa. Già rừng 6 tháng được như bác thật thì chim hay người nuôi càng hay.
Dít đỏ hay không còn tùy vùng miền nữa bạn ơi , theo mình được biết chim Phú Yên với Bình Định dít chỉ có màu cam lợt !

Cám ơn mọi người, con này chưa thay lông nhà, có lẽ tầm 2 tháng nữa sẽ rớt lông khi đó chăm sóc đít đỏ hơn

Cám ơn mọi người, mấy bữa nay Sài Gòn âm u quá nên ko quay được clip nào nữa, nếu có sẽ đăng lên để mọi người theo dõi liên tục.

ChaomaoDaban

Con của bạn ra bọng y hệt con Quảng Nam 5th của mình, hiện giờ nó đang rớt lông rừng

Nick của bạn vậy chắc ở SG hả, có gì inbox số đt, hẹn uống ly cafe giao lưu