Chào Mào Nghệ An nè các bác

ChaoMao_NA

Các bác xem và đánh giá hộ e mấy con chim CM nhà e nhận mọi loại gạch của các bác nhé
<<<<<<<<<<< Bổ sung thêm 1 trong 2 e nó đây các bác e Mào Lân nhé

Sửa lần cuối:

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
Chim đẹp dáng siêu mẫu
Bác cho đánh nhau vậy chỉ sợ quen thói sau này bỏ đấu mà bu lồng phí lắm
còn về giọng thì em mào lân đúng đại diện cho chim Bắc giọng to chuông nhưng ko quá 6 âm chưa nghe em nó ché nên chưa đánh giá đc thêm .
chúc mừng bác

jang

em lân họng bò đúng là người mẫu,giọng sổ tuy ngắn nhưng rất hay,chỉ tiếc là chưa nghe được giọng ché ntn.chúc mừng chủ thớt có những chú chim hay.thân!Jang...

ChaoMao_NA

em lân họng bò đúng là người mẫu,giọng sổ tuy ngắn nhưng rất hay,chỉ tiếc là chưa nghe được giọng ché ntn.chúc mừng chủ thớt có những chú chim hay.thân!Jang...
Thanks bác e quay video e nó luc chiến với e kia tầm 30ph xong đưa vào nhà quay video e nó nên e nó cũng hơi mệt. e sẽ sớm uppppppp sớm nhất để các bác nge giọng e nó

lovestory

Tướng đẹp quá nhưng mà đúng là chim bắc thật.ko ăn được chim miền trong.nhưng có em ấy cũng khoái quá rồi!

ChaoMao_NA

Ở Nghệ An có 1 địa chỉ Đại Sơn Đô Lương Nghệ An nge nói chim cực hay nhưng giờ thuộc loại động vật quý hiến rồi các bác ah e cũng ở gần chỗ đấy mà đi hỏi các cụ già mà các cụ bảo nó bị săn bắn và chuyển đến vùng khác hết rồi