Chào Mào nhà em.

noucamp98960

Thấm thoát cũng đã 1 năm kể từ ngày nhập môn chào mào, hôm nay Post vài clip lên cho AE dđ chém cho vui hiiii, kinh nghiệm còn non kém mong AE cho ý kiến ưu và nhược điểm để em khắc phục và chăm mấy E nó tốt hơn trong tương lai. 2 em này là chim Quảng Nam- Đà Nẵng 8 tháng lồng, e tuyển vào ngày 1-4.
Thân.

taolaty

thấy bạn đang đăng bán con đèo bện 5s là con nào thế???tưởng ít chim ai ngờ nhìu quá :D

windstrucks

2 chú chim tố chất lắm Thắng ơi, phong cách em đèo có lẽ sau này sẽ thể hiện ấn tượng đấy.

chaomao^^py

Moderator
Con đầu tiên đẹp , giọng đanh , tiếc là chưa thấy em nào vô lửa , cố gắng nha bạn :)

mrhehehe

Chim đẹp, Đèo 5 khả năng đang bắt lửa, còn mấy em kia thi vẫn yếu wa, cố gắng lên chủ thớt

kingbirds_QN

Chim đẹp, Đèo 5 khả năng đang bắt lửa, còn mấy em kia thi vẫn yếu wa, cố gắng lên chủ thớt
Đèo 5-6-4 là 1 e đèo mà bạn,bạn ấy đăng 2 chú chim chú clip đầu với chú đèo 3clip.Chúc mừng bạn e nào cũng triển vọng.

thai

con nào nhìn cũng khá đẹp . chim có vẻ chưa căng đúng sức . dàn chim của bác cũng đáng nể quá ^^

noucamp98960

Ở nhà thì chơi lai rai nhưng ra dàn còn e thẹn lắm, e chỉ treo biên cho 2 e nó sổ bọng thui, kẹp chim yếu cũng chơi sơ sơ.
Đây là Clip chơi ở nhà.
Thân.

ledinhnhan01

Clip thứ 4 . oimeoi, đi giọng nhanh đừng hỏi . quá đã bác ơi. Chúc mừng bác sỡ hữu chú chim hay