chào mào sệ cánh

dammechaomao90

các bác cho em hỏi có cách nào giúp chào mào hết bị sệ cánh không.em có 1 chú chào mào non sệ cánh

chimhue

bệnh này khó lành 100% lắm , từ từ nó sẻ lên cánh nhưng không được cân với cánh bên kia

toi.buonho_daklak

mới hiện thi co thể mình giúp dc.nhưng lâu rồi thi bó tay.trường hopej e bi gãy thi cung chịu.nếu trúng gió,thì bỏ dầu gió đổ 3giot xuống đáy.phủ áo lông kín.cho e nó ăn cam,rùi ra hiệu thuốc mua viên sủi cam cho uống đến lúc.e nó koe.va ra giọng.tắm táp phơi nắng đều đặn.la chú ok.nhưng e nó k đạt 100% đau.có j thiếu sẽ co các cao nhân họ sẽ bổ sung thi có lẽ,e no se tốt.chúc ban cứu e nó về trạng thái đẹp như mũi thuyền vượt đai dương.

hvkt_87

Em này của mình lun sệ 1 bên cánh nè , 2 năm nay rùi , mồi cưng của mình :D , anh em tham khảo nhé :D
view
[/URL] [/IMG]

chaomaophoxuoi

thay lông vụ sau sẽ hết cái này như vụ này không thay hoặc chưa thay thì phải cho vào lồng lực thường xuyên nhé

thanhmai117

bác chủ úp cái ảnh em nó lên đây xem nào... có ảnh thì ae mới đưa cho bác lời khuyên chứ ạ

Khi mang ra trường nói mọi người chỉ nhìn bên không xệ thôi nhé.
Xóm mình có con xệ... Nó chơi thôi rồi.
Cứ quan niệm, tật là tài.

phamkien25

Bắt em nó ra, lấy dầu gió xoa vào mình và 2 ben nách em nó + thêm ít tỏi đập dập dét vào mở cho em nó nuốt hy vọng sống sót, mình đã làm em nó qua cơn nguy kịch. Cái này áp dụng cho chú chim vừa trúng gió nhé