Chào Mào Tê Giác

ChaoMao_NA

Các bác xem hộ e mào Tê Giác này có tương lai ko ạ. các bác chém nhiệt tình cho e nó ngày càng phát triển. e nó là Mộc e mới bắt về được 3 ngày ạ.
Clip e nó đây các bác

Sửa lần cuối:

ChaoMao_NA

Các bác thông cảm lúc quay e nó ở máy mình là đứng upp lên lại nằm ngang hơi ngoái cổ tí mong các bác bỏ qua cho. cứ chém nhiệt tình hộ e ạ

hungtn20

Chim thì đẹp, chuẩn, nhưng cái video bạn đăng vậy làm anh em khó dòm thế.
phải quy cổ lại mới dòm được.
hix

cmbinhlong

Chào mào tình bạn & tình yêu
nhìn tướng ok sao hok nghe ra giọng nhỉ?chúc mừng chủ thớt có chim đẹp nhé
p/s : sẽ có 1 A vào thấy là thèm.kaka.a đó có nick rất đẹp và rất mê mào....kaka
a vào thấy đừng chém e nhé

ChaoMao_NA

nhìn tướng ok sao hok nghe ra giọng nhỉ?chúc mừng chủ thớt có chim đẹp nhé
p/s : sẽ có 1 A vào thấy là thèm.kaka.a đó có nick rất đẹp và rất mê mào....kaka
a vào thấy đừng chém e nhé
Cám ơn bác đã quan tâm e nó. e nó Mộc bắt ở Huế về 3 ngày treo cao nên vân chưa hót có clip e sẽ uppp cho các bác nghe giọng

Chim thì đẹp, chuẩn, nhưng cái video bạn đăng vậy làm anh em khó dòm thế.
phải quy cổ lại mới dòm được.
hix
E cũng biết nên cũng xin lỗi các bác rồi đợt sau có clip hot e up lại cho các bác

minhgas

Chào mào cùi bắp
Bác up lên youtobe up xong vào mục chỉnh sửa clip bác xoay lại chứ làm thế này ae gãy cổ hết :D. Mào đẹp quá bác ơi chúc mừng bác. Chim vùng nào vậy? chưa nghe giọng hót? bác úp clip có giọng cho anh em chém nhiệt tình. hehe

ChaoMao_NA

Bác up lên youtobe up xong vào mục chỉnh sửa clip bác xoay lại chứ làm thế này ae gãy cổ hết :D. Mào đẹp quá bác ơi chúc mừng bác. Chim vùng nào vậy? chưa nghe giọng hót? bác úp clip có giọng cho anh em chém nhiệt tình. hehe
Dạ cám ơn bác ạ e nó Chim Huế nhưng vùng nào e cũng chưa ro đợt sau ra clip giọng hót các bác cho e biết e nó vùng nào với ạ

cmtegiac

Kết quả mào của e nó quá, bác quay ngược đt lại để em xem kỹ cái mào tý bác ơi, xem thế em thấy cái gốc mào ko được dày. Chim dài đòn, nhanh nhẹn đấy bác

cmbinhlong

Chào mào tình bạn & tình yêu
Kết quả mào của e nó quá, bác quay ngược đt lại để em xem kỹ cái mào tý bác ơi, xem thế em thấy cái gốc mào ko được dày. Chim dài đòn, nhanh nhẹn đấy bác
cuối cùng A cũng vào,e đooán hok sai ,mak.keke.thẻm nhỉ.:)

ChaoMao_NA

Để e chỉnh sửa xem có được không rồi e uppppppp lại cho bác

xellosak

sao thấy giống mào lân quá chẳng biết phân biệt 2 cái mào này ntn , không có cái tiêu đề em nghĩ là mào lân ùi ;))

beolun97

con này đẹp wa bác chủ thớt ơi,em này mào lân khíp thế đepf và cao nữa hjhj