chào mào tập chuyền.

huutuanqc

Sâu quy, châu chấu, dế, tất cả các thứ đều bỏ vô lúc luôn hả sư phụ.Càng nhiều càng tốt ak.Bỏ nhiều thế kiến nó xơi sao sư phụ^^

hoangjtam

chủ yếu sâu quy nhiều vào với sâu rồng thôi khi nào chim non nở mới cho cào cào vào cho nó đút mồi mình k cho ăn dế chim mới nở nó chỉ đút sâu rồng với cào cào k thấy đút trái cây khi chim chuyền nó mới cho ăn trái cây.sâu quy nhiều kích thích nó đẻ chứ cũng ít thấy đút cho con.

Mink

Nhìn 3 chú chim non mà ức quá !!! mới làm xong Avi, chim mái đã có. Đang phân vân, chưa biết chọn con nào ở nhà để ghép... sợ mào và chuột vồ quá.

chaomaotd

Nhìn thấy mà thèm,chim nhà mình làm tổ cả tuần nay mà không biết có trứng nào chưa vì không nhìn được do tổ bị khuất

hoangjtam

mới làm thêm aviary ghép thêm 1 cặp nữa trống .2 e lứa 2 chưa ra riêng mà nó đã đẻ lứa 3 2 trứng nữa .

noucamp98960

Ko bit còn nuôi con nó có ấp ko A, hay A chuyển nhượng E cặp này đi, mai E ghé qua bắt nhé khakha

TVC

hôm bữa đưa hình ảnh 3 e cm non hôm nay làm clip 3 e nó tập chuyền sau 10 ngày ae xem cho vui.cặp chim bố mẹ là chú an lão 3 mùa vài e mái bổi a lưới.thử xem sự kết hợp giửa 2 dòng chim này chơi ra sao hy vọng là tốt.
Ngưỡng mộ bạn quá, mình cũng tập tành học hỏi từ anh em trên diễn đàn, làm được 1 cái AVI (d x r x c=1,5m x 1m x 2m) dự tính ghép đẻ. Xin hỏi kích thước vậy nuôi đẻ được không? và mình đang bỏ 1 em mái má trắng với 1 em trống hơn 1 mùa lồng, vậy có triển vọng không các bác?

hoangjtam

Ngưỡng mộ bạn quá, mình cũng tập tành học hỏi từ anh em trên diễn đàn, làm được 1 cái AVI (d x r x c=1,5m x 1m x 2m) dự tính ghép đẻ. Xin hỏi kích thước vậy nuôi đẻ được không? và mình đang bỏ 1 em mái má trắng với 1 em trống hơn 1 mùa lồng, vậy có triển vọng không các bác?
lồng cỡ đó nuôi tốt rồi bạn ah!chúng chịu nhau trước sau gì cũng đẻ miễn bác đừng canh me 2 e no xxx là được.hii

noucamp98960

nghe anh nói em muốn đi liền quá ạ sợ xuống rồi về tay không kkkk hihi thanhhieu11 thân!
AHoàng đâu zo nói 1 câu cho e nó kià. A cũng tính mượn của AH 1.2 e ve nuôi nhưng lại thui vì ko có time, E mới chơi thì cứ từ từ bĩnh tĩnh chọn lựa cho hợp lí e nhé, nuôi nhiều wua đến 1 lúc nào đó dễ đâm ra nản lắm. Thui chao E, nếu xuong Br thì alo A Cafe E nhe. Hiiii.