Chào mào tập quyền anh

phamnam186

các ae có kinh nghiệm cho mình hỏi chút
cm mình nuôi má trắng dc 2 mùa (khá căng) nhung kg biết sao nó cứ nhảy cà tưng trên cầu như võ sĩ quyền anh đấy. không biết có phải tật kg.
ae giúp đỡ

anh_Soi

cái này giống em bổi già rừng mình mới bắt cách đây 6 ngày nè. chắc ko phải tật đâu

bamien

Má trắng thì nhiều vấn đề lắm, nhưng như bạn nói thì không vấn đề gì. Mất móng, ngoái, lộn mèo, đu nóc, giọng mái, bám vanh thì khó chữa chứ nhảy bói cá hay cắn giấy báo thì chữa được. Bạn vào đọc nhiều bài ae đi trước có chia sẻ hết rồi đấy.

phamnam186

thì nó cứ nhảy lên khoảng 20 đến 30cm rồi lại xuống, liên tục., một núc chừng 10p

xellosak

chắc do lồng cao quá em nó bị bói cá , nhảy lên thu chân rồi hạ xuống cầu

phamnam186

có nẽ lồng hoi cao 30×80.mình chơi 2 cầu 1 ngang 1 bán nguyệtae bố trí cầu giúp mình với

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Chào bạn hầu như em má trắng nào lên cũng vậy. Mình thấy nết nhãy không linh hoạt và dứt khoát như chim rừng. Bạn nên cho qua lồng lực để em nó tập bay nha. Xem nó có khác hơn không?
Thân

phamnam186

bạn nào chỉ mình cách up clip với. mình mới vào diễn đàn dc 4 ngày nên kg dành lắm. mình đang dùng galaxy nhé

mecm

chim bạn bị nhảy dây thôi k pải tật đâu,bắt 3 cầu ngang là e nó hít nhảy,thường mấy con nhảy dây ất dữ chim

hieppro88

chim không đc tâp lực , ít vận động nên nó vận động cho khỏe người ý mà

chaomaohu3

con này bị nhảy ngựa , cột sợi gấc trên đầu nó 1 thời gian nó sẽ khỏi.

phamtungstudio

em nó bị nhảy dây, bạn căng 1 sợi dây nhỏ song song với cầu, cách cầu khoảng 20cm là em nó hết nhảy thôi. thân

VinhGiggs

Em này đang tuổi mới lớn (giai đoạn dậy thì) nên rất khỏe! Bạn bắt em nó "lao động" nặng nọc tí. Em nó sẽ biết "trời cao đất dày" là thế nào ngay. Từ đó "điềm tĩnh" trở lại. Lao động nặng nọc là thế nào? Thứ 1: như các bác đã nói: Tập lực; Thứ 2: giao đấu. Mình thiên về giao đấu hơn, cái này mới "đủ đô" mấy thằng ku mới lớn. Theo mô tả của bạn thì em này có triển vọng đấy!