chào mào thông lồng

xuanhuy008

thế này thì gọi là đàn áp chứ "đá thông lồng" cái nỗi gì hả bạn? ít ra cũng phải cho 2 con ngang cựa chơi với nhau chứ!

sinzum

Không có gì gọi là hay cả. Hết chuyện bạn đi post clip này lên diễn đàn, có thể nhiều người sẽ tẩy chay bạn đó. Đối với chúng tôi,tập thể anh em diễn đàn ORG, Chào mào là niêm đam mê, có thể bạn giàu có thể mua 2-3 con chim để cho con thuộc đè nhưng tôi nghĩ bạn không xứng đáng để chơi chào mào rồi. Thâm chí cả các con vật khác vì bạn quá "Nhẫn Tâm".
MOng rằng bạn không quá phô trương cái tính xấu xa đó trên diễn đàn này nữa. Mong Mod delete topic này đi, Chào mào để đấu giọng chứ ko phải như thế này.
Thân. Chúc diễn đàn sức khỏe.

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Thế này gọi là phá chim chứ không phải chơi chim nữa rồi

chào mào LD

không biết thương hoa tiếc ngọc, chắc có lẽ bạn giàu nhưng cũng không nên làm như vậy, mình nghĩ đây ko phải là đam mê của bạn mà chỉ là phấn khích chơi chim để vượt người khác thôi

kingbirds_QN

Sao chủ top bị ném gạch ghê thế nhỉ..Biết đâu chủ thớt đang luyện thể lực để mang chim đá độ thì sao??Mỗi người, mỗi vùng miền, mỗi cách chơi mà.Nói chung chơi như thế nào cũng thak chủ thớt vì đã up clip cho xem.

mí lửa

Mí lửa không biết thấy mấy bạn hay cho clip đánh nhau lên tưởng không sao thôi từ nay không cho clip như này lên diễn đàn nữa. mí lửa hót đấu thôi. Sorry mọi người không biết không có tội.

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Thử lửa cũng có nhiều cách thử lửa, bạn thử nghĩ: " Hôm nay nó đè được con bổi yếu thế này, liệu ra trường có đè nổi các con khác". Phí bổi, quá bạn à, nếu chơi Chào Mào đá thì nên chơi cân sức, cũng như gà khi đã quyết định đá người ta đều cáp độ cân đàng hoàng mới cho chiến. Mong rằng trong thời gian sắp tới sẽ có nhiều clip hay thú vị hơn từ bạn, mà là theo hướng tích cực !

Thân, black_fish9402

tuanRC

cứ thế này mất hết niềm vui giá trị của việc chăm sóc chào mào