chào mào thông lồng

lenhattan

Ở quê mình củng vậy. Mấy người ko biết thú chơi tao nhả này cứ nghỉ là thông lồng con nào thắng là đẳng cấp,ko nghỉ đến hậu quả gì cả,làm như kiểu gà chọi. Thật buồn.

langtu_077

Các bác hạ nhiệt đi. Chơi chim cũng có nhiều kiểu chơi, mỗi người đam mê một kiểu. Với lại chủ thớt cũng sorry mọi người rối mà.

minhways0ck

Chơi kiểu này như là cho 1 ông già đánh 1 thằng nhóc ák!!!!!!! Kì quá đi !!!!!!

aphu_phonui

cho em hỏi bác mí lửa ở chỗ nào cao bằng.em củng ở cao bằng nè.bác chơi ác quá đi thôi cho con chim nhát qua thông lồng với con đứng lồng thế kia

linhnm29

Không có gì gọi là hay cả. Hết chuyện bạn đi post clip này lên diễn đàn, có thể nhiều người sẽ tẩy chay bạn đó. Đối với chúng tôi,tập thể anh em diễn đàn ORG, Chào mào là niêm đam mê, có thể bạn giàu có thể mua 2-3 con chim để cho con thuộc đè nhưng tôi nghĩ bạn không xứng đáng để chơi chào mào rồi. Thâm chí cả các con vật khác vì bạn quá "Nhẫn Tâm".
MOng rằng bạn không quá phô trương cái tính xấu xa đó trên diễn đàn này nữa. Mong Mod delete topic này đi, Chào mào để đấu giọng chứ ko phải như thế này.
Thân. Chúc diễn đàn sức khỏe.

Phát biểu ko có ý kiến xây dựng ae mãi có bài để post thì an ủi câu đi ông anh lần sau mới có clip hay đc chứ, anh làm thế còn ai dám post bài nữa. Chỉ cần chỉ ra cái cách thông lồng là đc roài

newthang

Chơi kiểu này thì bắt hai con gà tre thả vào hai lồng cho nó đá coi còn xướng hơn. Thật không hiểu nổi, bó tay.

như thế là ko được nha bác...ae chẵng ai thíc mấy cái thể loại bác đưa lên đâu....ai cũng yêu mến chim chứ ko phải như bác mà đi hành hạ mấy e nó như zị...nếu bác cảm thấy ko chơi được hay ko sinh hoạt được trên diên đàn thì thôi vậy....coi clip rất phẫn nộ !!!!!

mí lửa

như thế là ko được nha bác...ae chẵng ai thíc mấy cái thể loại bác đưa lên đâu....ai cũng yêu mến chim chứ ko phải như bác mà đi hành hạ mấy e nó như zị...nếu bác cảm thấy ko chơi được hay ko sinh hoạt được trên diên đàn thì thôi vậy....coi clip rất phẫn nộ !!!!!
mí lửa đã nói sorry rồi mà bạn hay xem như clip mí lửa pots chứ đừng nhìn vào 1clip mà đánh giá. Mí lửa bảo ko bjet vì đang chơi họa mi chiến nên tưởng CM thế cũng đc