Chào mào trống?mái?

xuanhuy008

con này mái đó bác! Sỹ - impala đang cần mái bóng bộ đẹp như vậy đó, hay bác gửi cho Sỹ ép đẻ vậy!hihi

jang

ché sổ như vậy thì mái chỗ nào mà bác hỏi,đổi chim trống nuôi hông mình đổi cho nè!!!

chaomao_QN

chim trống nhưng bị khách chủ.con nay hinh như bạn nuôi chim con lên thì phải. con này chỉ chơi cho vui thôi chứ đấu đá làm gì được.( đồ kiển đấy mà )
mà theo mình thì bạn đang cố tình khoe chim thì phải

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
cám ơn bác đã đưa ra câu hỏi cho anh em góp ý nhưng mà ai nuôi chim mà chẳng biết nó là trống hay mái ?
Anh em diễn đàn đều góp ý thật lòng mà nghe bác có vẻ khoe chim hơn là muốn hỏi thực sự?Bác tỏ ra ngây ngô hay giả vờ vậy?
Tính em thẳng tuột có sao nói vậy có ji mạo phạm xin bác bỏ quá:confused:

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Có lẽ bác này mới chơi và chim cũng không phải của bác ý chăng. Có lẽ thế mới có câu hỏi như thế chăng.

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
con này hình như con mòng giọng hóc môn của bác Cent thì phải!
Chim khủng đấy!

Trần Huy

Mơi chơi chim mà cách khiển con chim trong clip thật Là pro

Có lẽ bác này mới chơi và chim cũng không phải của bác ý chăng. Có lẽ thế mới có câu hỏi như thế chăng.

cám ơn bác đã đưa ra câu hỏi cho anh em góp ý nhưng mà ai nuôi chim mà chẳng biết nó là trống hay mái ?
Anh em diễn đàn đều góp ý thật lòng mà nghe bác có vẻ khoe chim hơn là muốn hỏi thực sự?Bác tỏ ra ngây ngô hay giả vờ vậy?
Tính em thẳng tuột có sao nói vậy có ji mạo phạm xin bác bỏ quá:confused:

mình cũng thấy điều gì đó hơi khó chịu từ những bài viết như vậy!sao đâu áh

Mình có Cảm giác như Anh em trong DD bị coi thường ....

chim trống nhưng bị khách chủ.con nay hinh như bạn nuôi chim con lên thì phải. con này chỉ chơi cho vui thôi chứ đấu đá làm gì được.( đồ kiển đấy mà )
mà theo mình thì bạn đang cố tình khoe chim thì phải

con này hình như con mòng giọng hóc môn của bác Cent thì phải!
Chim khủng đấy!
Có lẽ ae trong DĐ nhầm rồi! Con này đâu phải của mình,mình lấy trên mạng xuống! Mình đang muốn tìm 1 em mái hót hay, lên mạng tìm tòi thì thấy em này! Em này ra 1 giọng 1 nên em tưởng mái post lên hỏi ý kiến các bác thôi! Có j mạo phạm xin bỏ qua!!! Thân!

tinikonichiwa

Loving you Chào Mào
Có lẽ ae trong DĐ nhầm rồi! Con này đâu phải của mình,mình lấy trên mạng xuống! Mình đang muốn tìm 1 em mái hót hay, lên mạng tìm tòi thì thấy em này! Em này ra 1 giọng 1 nên em tưởng mái post lên hỏi ý kiến các bác thôi! Có j mạo phạm xin bỏ qua!!! Thân!

rút kinh nghiệm lần sau bác nói rõ hơn nguồn gốc của clip để mọi người khỏi hiểu nhầm ...

netcom0909

công nhận giọng Hóc Môn và giọng Bình Dương có nhiều âm giọng giống nhau quá.

con trong clip này là con Bình Dương của em, ko phải khoe chim đâu nhé các bác. Mà cho em hỏi các cao thủ thì có phải giọng con Bình Dương của em có nhiều âm rất giống với Hóc Môn ko ạ ?

Sửa bởi Amin:

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
công nhận giọng Hóc Môn và giọng Bình Dương có nhiều âm giọng giống nhau quá.

con trong clip này là con Bình Dương của em, ko phải khoe chim đâu nhé các bác. Mà cho em hỏi các cao thủ thì có phải giọng con Bình Dương của em có nhiều âm rất giống với Hóc Môn ko ạ ?
Con bác mòng giọng bình dương được rồi đấy! hehe