chào mào trống mã mái - xấu nhất diễn đàn

sonmai

đây là con chim trống dị tướng của em đầu dẹt mắt lồi, xãu phải nói là nhất diễn đàn rồi, bác nào có chim xấu hơn thì đọ sức với em, nhưng con này hót thì hơi bị kinh, mà các bác cho em hỏi là con này chân nó bị sao không đen như chim khác mà lại hơi hồng hồng cả 5 ngón chân còn lên ống đồng thì nhạt hơn 1 tý kiểu như chim con vậy
hình em nó

ca_chep

chim bổi đầu bị tét kìa bác . chân này chắc bạch tạng đó . giọng hơi bị kinh là ngon rồi ......ráng nuôi mùa lông xem sao :D

Tuan031

Nhìn không rỏ lắm nhưng như bạn mô tả thì chân con này khả năng là chân huyết(ở Huế thường gọi vậy) chân màu hồng nhạt không đen,không bạc,khi nắng rọi vào có màu đỏ nhạt(huyết) rất đẹp,cũng rất hiếm gặp đó bạn.

sonmai

Nhìn không rỏ lắm nhưng như bạn mô tả thì chân con này khả năng là chân huyết(ở Huế thường gọi vậy) chân màu hồng nhạt không đen,không bạc,khi nắng rọi vào có màu đỏ nhạt(huyết) rất đẹp,cũng rất hiếm gặp đó bạn.
No hong nhat bac ah,o ngoai nhin ky lam.neu chan huyet thi e rang nuoi.la la cug hay

lamphong

chân huyết mà. loại này thì đầy ra mà bạn. ko hiếm đâu. hiếm là phải chân huyết mỏ hồng hoặc mỏ lột hồng mới hiếm nhé. còn mỗi chân huyết thì đầy.