Chào mào Trung Mang hay Miền Trung mang ra nhờ các bác thẩm định giúp

minhgas

Chào mào cùi bắp
Gửi các bác!
Nhờ các cao thủ Trung Mang thẩm xem có phải như tiêu đề đề. Em nó nó tiêu tiêu như chấm muối tiêu ý. Ché cũng tiêu tiêu :p tiếc là không quay được lúc nó ché. Bổi tháng 3/2013 đã chiến giàn tốt
riêng em thì nghĩ nó giống chấm muối tiêu hơn là Trung Mang :v
Thân
Minhgas

lamgiadat

con này căng chơi hay đó bạn,nhưng chắc có cái tính xấu là hay cụp mào.

fanchaomao

Ra giọng rất giống với e bổi Phước Sơn nhà mình. Lúc căng có giọng "triu hay là biu gì đấy" trc khi sổ.:confused:

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Tây giang rồi. Giọng đề ba của nó trước khi ra giọng: chíu chíu,... Giọng hay quá minhgas.

Thân ái!

bkavchaomao

Tây giang rồi. Giọng đề ba của nó trước khi ra giọng: chíu chíu,... Giọng hay quá minhgas.

Thân ái!
con này ra giong cũng rất giống tây giang quảng nam thật vì ở nhà em cũng đang cầm một chiến binh chim già mùa rồi ra giong nhanh và gắt giọng không khác nhau là mấy

Mink

Nghe không giống Trung Mang tí nào minhgas ơi. Chất giọng ok lắm, chiến giàn tốt thì chơi luôn.

shopthuhavd

Quảng Nam Rin rồi đó Pác Minh, còn vùng nào của Quảng Nam thì mời các Pác tiếp tục chém, hê hê :D
Thân !

minhgas

Chào mào cùi bắp
Thanks các bác, em này được bẫy gần thánh địa Mỹ Sơn - Quảng Nam đó các bác, chính xác là Duy Trinh - Duy Xuyên còn giọng thì mỗi người phán mỗi câu nên em cũng chả biết tin ai nữa huhu. Nó cụp mào là do thấy cái đt của tui giơ giơ lên còn nhát người lắm mấy bác ah chứ em nó mũ lân đóa, do trình độ quay còn hạn chế quá.
Thân
Minhgas