Chào mào Tuyên Quang nhà em

hoantq

Member
Em mới tham gia diễn đàn, có em chim cùi mong các bác chém giúp cho em nó tiến bộ

loc81289

tại không có tai nghe nên không nghe được giọng nhưng mình thấy thái độ của nó tốt đó . mình ở hà nội bạn có chú nào nhượng lại cho tớ 1 chú

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
Chào hoantq. em chim bác đang căng lửa nhìn thích thật. Chim đang tắm mà lửa vẫn không tắt. Chúc mừng. Thân:D

VipClub

Vua Chào Mào
Em mới tham gia diễn đàn, có em chim cùi mong các bác chém giúp cho em nó tiến bộ
chào bác . chim bác căng lửa thật chúc mừng bác mà bác cho em hỏi có phải con chim vùng bắc phải ko à

phamvinh3005

Chào Mào Thích Nhậu
Chúc mừng chủ thớt có chim hay, em nó vừa hót vừa lak mông nhìn ghét thật,:D

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Bác HoangTq có thể cho biết nguồn gốc của em nó được không? Chim hay quá!

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
Đây là chim Tuyên quang. Em nuôi em nó cũng được 3 mùa rồi
mình ở hà nội nhưng cũng đã nuôi nhiều chim vùng tuyên quang,phú thọ,hà giang nhưng mình ko nghĩ con này vùng tuyên quang ????
đi tông dài cà nhanh ko phải tông của nó hơn nữa tông vùng tuyên quang đi âm nhất nặng và chậm
phải chăng em nó là cá biệt hay từ vùng khác xổng ra ??/?
kiến thức non kém ko đúng chủ thớt bỏ qua
mình cũng mạo muội xin post giọng chim tuyên quang 3 mùa của ông anh gần nhà]

hoantq

Member
mình ở hà nội nhưng cũng đã nuôi nhiều chim vùng tuyên quang,phú thọ,hà giang nhưng mình ko nghĩ con này vùng tuyên quang ????
đi tông dài cà nhanh ko phải tông của nó hơn nữa tông vùng tuyên quang đi âm nhất nặng và chậm
phải chăng em nó là cá biệt hay từ vùng khác xổng ra ??/?
kiến thức non kém ko đúng chủ thớt bỏ qua
mình cũng mạo muội xin post giọng chim tuyên quang 3 mùa của ông anh gần nhà]
Thật mà bác Độ. Có thể em này cá biệt chăng? Dây là con chim ở Chiêm Hóa. Mấy em chim non nhà em giờ cũng ép giọng này hết rồi. Cám ơn bác đã quan tâm