Chào mào vườn hoa Đền Lừ - Hoàng Mai - Hà Nội và Cầu Đất - Hoàn Kiếm - Hà Nội

cm_cau dat

Mình lập topic này để tìm đồng hương trên ORG, anh em khu vực vào điểm danh chúng ta cùng giao lưu nhé!

pass

Mình cũng là thành viên mới,có sở thích chào mào muốn giao luu học hỏi.(Thanh Trì-HN)

tuanlv115

Anh em nào ở thanh trì . Có thể ra quán cafe Thềm xưa - đường phan trọng tuệ dãi chim nhé . Anh em hay dãi chim ở đó.

cm_bavi

Địa điểm Vườn hoa Đền lừ 1, là nơi dợt chim của CLB Đoàn Kết, lịch dợt sáng thứ 3, 5, 7. Mình và 1 số anh em do công việc hàng ngày không thể dợt vào sáng thứ 3,5. Chỉ sáng thứ 7 và chủ nhật tập hợp nhau để cùng dợt chim và chia sẻ kinh nghiệm. ACE nào ở quanh địa điểm nói trên thì cùng tham gia với tụi mình cho vui nhé.
Mình tên Trường, 31t, số đt: 0934213131, rất hân hạnh được giao lưu cùng anh em!

Hai Nam

Cho tôi hỏi thăm, tôi ở Giáp bát- Giải phóng muốn tìm chỗ tập dợt chim cm gần nhất thì có nơi nào ko...

cm_bavi

Sang bên vườn hoa nhà mình dợt đi bạn, địa chỉ lý tưởng đó

cm_bavi

Cho tôi hỏi thăm, tôi ở Giáp bát- Giải phóng muốn tìm chỗ tập dợt chim cm gần nhất thì có nơi nào ko...
Gần nhất chỗ nhà bác có 2 địa chỉ, 1 là địa chỉ của mình, 2 là bạn ra Hồ Đắc Di. Nhưng quãng đường chắc có lẽ là ra Đền Lừ gần hơn.

lha_cd

Minh Khai ra chỗ mình thì gần quá rùi, rất mong được giao lưu.
chào bác. có phải gần trường học không bác.chỗ đó rộng quá ,bác cho em cái ảnh là em biết ngay, trước em cũng hay ra đền lừ nhưng không biết có phải không .

cm_bavi

chào bác. có phải gần trường học không bác.chỗ đó rộng quá ,bác cho em cái ảnh là em biết ngay, trước em cũng hay ra đền lừ nhưng không biết có phải không .
Chắc đúng rồi đó bạn, mình không có cái ảnh nào ở đây, nhưng ĐL chỉ có 1 địa điểm dợt duy nhất ở vườn hoa gần trường học này thôi bạn ạ, vườn hoa rộng nhất có nhà chòi ở giữa đó.

lha_cd

Chắc đúng rồi đó bạn, mình không có cái ảnh nào ở đây, nhưng ĐL chỉ có 1 địa điểm dợt duy nhất ở vườn hoa gần trường học này thôi bạn ạ, vườn hoa rộng nhất có nhà chòi ở giữa đó.
hì thế thì đúng rồi.cũng hay ra đấy cafe dãi chim.cám ơn pác.

cm_bavi

hẹn pác 1 tháng nữa nhá , chim nhà em vừa xong lông .cóa gì em alo anh !:cool:
Ok đồng chí, sáng thứ 7 & Chủ nhật nào mình cũng ở nhà chơi chim thôi :cool:, mà nhà bạn nuôi bao nhiêu em mà thay lông hết vậy à?