chào mào xòe đuôi quạt cánh ,chéc chéc

Lakmobile

Chin căng quá pác.hình như có thả chim mái hay sao ấy.
Nếu hok phải mong pác cho qua.
Chúc mừng pác có chim hay

tvvuong

chim căng quá ,mình cũng có một em chơi như vậy nhưng ko căng bằng chim của chủ thớt

shopthuhavd

mấy Pác quay clip nhiều quá, nhưng chả thấy cái clip nào chơi giàn hết, toàn clip nhà kích mái với kích chim nhà không, hjc hjc. Chưa đẳng cấp lắm :D

mấy Pác quay clip nhiều quá, nhưng chả thấy cái clip nào chơi giàn hết, toàn clip nhà kích mái với kích chim nhà không, hjc hjc. Chưa đẳng cấp lắm :D
bác thích thì em chiều bác,hẹn bác một ngày gần đây,vấn đề là thấy chim chơi hay thì đưa lên cho ae xem cho vui thôi chư khoe khoang gì ở đay mà đẳng cấp với ko đẳng cấp.niềm vui sẽ được nhân lên nhiều lần nếu được nhiều người chia sẻ,bác làm mình mất cả hứng.chán bác quá !!!

shopthuhavd

bác thích thì em chiều bác,hẹn bác một ngày gần đây,vấn đề là thấy chim chơi hay thì đưa lên cho ae xem cho vui thôi chư khoe khoang gì ở đay mà đẳng cấp với ko đẳng cấp.niềm vui sẽ được nhân lên nhiều lần nếu được nhiều người chia sẻ,bác làm mình mất cả hứng.chán bác quá !!!

Vui miệng thì nói cho vui thôi, chứ dạo này thấy Post chim nhiều quá, chẵng có cái gì hay hơn post clip( ví dụ: bày cách chăm mau vô lửa, dợt chim như thế nào, cám ăn ra sao?.... ) thấy ACE chúng ta ít đề cập nên nói vui chút mà, làm gì mất cả hứng lên vậy hê hê :D
Sống nhẹ nhàng chút là vui hết :D:D

chaomao^^py

Moderator
Chim đang rất căng , nếu không muốn nói là nóng , thường thì thái độ ở nhà thế này ra trường chơi sẽ mau đuối , không đá hết trận được ^^ . Có dấu hiệu sơ lông đó nha bạn , tập lực và hạ hỏa cho em ấy bớt đi . Còn không thì bạn biết rồi đấy , đưa về chỗ mình , em nó sẽ " yếu " ngay thôi ^^

bocaubinhtrieu

có chim hay để post cho mọi người coi là vui rồi.thích hay không là tùy cảm nhận của từng người thôi.