chào mắt lồi

dungchaomaovt

chào mọi người, cho mình hỏi những con chim chào mào mắt lồi to thì có dễ thuần không? xin cảm ơn

stingnhansam

chào mọi người, cho mình hỏi những con chim chào mào mắt lồi to thì có dễ thuần không? xin cảm ơn
Tốn Cám lắm bạn àh. mắt lồi thường là chim mái còn chim trống thì cũng chẳng ra gì nhát khó thuần mà cũng nhát chim không dám đấu

trongkhuongbd85

Tốn Cám lắm bạn àh. mắt lồi thường là chim mái còn chim trống thì cũng chẳng ra gì nhát khó thuần mà cũng nhát chim không dám đấu
đúng một phần thôi thường những con mắt lồi khá nhác nhưng lợi thế chim khá dữ hùng chim ,khi thuần được chơi khá tốt tôi đã chơi qua nó tới 3 năm mà chim vẫn nhảy nhưng khi móc lên giàng chim nổ súng bung cánh chơi khá rát

Aries_Duy

Chăm 3 4 mùa họa may thuần dc, hồi tết bị chim tặc cướp mất 1 con ở vũng tàu :mad:.

hilandwind

Tui có con mắt lồi, siêu lân, mau mỏ, tướng tá khỏi chê, ra dàn chịu đấu siêng sàn cầu nhưng không chơi nhiệt lai rai từ lúc ra đến lúc về. E nó cũng siêu nhát, chẳng biết khi nào mới thuần.

Aries_Duy

cái đó do tố chất mỗi con mà a, cái ngày nó chơi ầm đùng ở cội a. Quang ( đường lê lợi) xong là trưa bị chúng nó rình cướp đi

khánh cm

mắt lồi,chim dữ..đa phần rất khó thuần,hoặc k thuần nổi...mình đang sở hữu 1e,cchim đc 3 vụ,chơi khá tốt rồi nhưng thuần mỗi chủ

dungchaomaovt

Tui có con mắt lồi, siêu lân, mau mỏ, tướng tá khỏi chê, ra dàn chịu đấu siêng sàn cầu nhưng không chơi nhiệt lai rai từ lúc ra đến lúc về. E nó cũng siêu nhát, chẳng biết khi nào mới thuần.
. nhát thế thì nan giải quá bạn nhi, vậy muốn thuần nó thành chim thi chắc là khó lắm, vì nhát quá trọng tài đến gần mất nước chơi hết.

Aries_Duy

hì hì cũng lâu rồi, con đó chủ sờ vào người dc chứ người lạ cầm lồng là tung lồng.

hilandwind

. nhát thế thì nan giải quá bạn nhi, vậy muốn thuần nó thành chim thi chắc là khó lắm, vì nhát quá trọng tài đến gần mất nước chơi hết.
Hix cũng chẳng biết làm sao nữa, lúc trước có thử ép nhưng nó bu nóc có biểu hiện ngoái nên không giám ep.

nhatthang-tb

A e nghệ nhân hay có câu " cổ thắt mắt lồi " k biết giòng này có nên chơi k ae nào biết vào cho thêm ý kiến nhé

Chaomao_dien

Dòng này thì kinh lắm.mình có con mắt lồi.nhìn mắt thôi dân ko chơi cũng thấy đc mắt nó lồi.bẫy đc 2 tháng thấy bay wá.nản cho og anh nuôi.og chỉ nuôi cho có chim thôi chứ cũng ko chơi trường gì cả.nhà og bán quán phở.tngười ra vô liên tuc.thấm thoát cũng 2 năm.h mang về vẫn như ngày đầu mới bẫy.vẫn nhát.dc cái siêng sổ hơn.mà mang đi trường cũng lo bay ko.vừa đấu vừa sợ.a thấy hay thì ko biết chứ mình ngán mắt lồi lắm