Ché cười...u

CMQNam

Vip Chào mào Quảng Nam
sau bao ngày bỏ bê trong phòng, đem em nó ra ngoài hít thở không khí trong lành...
giọng ché nghe buồn quá, anh em xem cho vui.
P/S: có nên đầu tư lồng cho em nó k mọi người

cmtegiac

chim chơi cặp cánh đẹp quá em ơi, giọng chéc thế cũng OK mà. Sắm ngay cái lồng mới cho e nó đi em

kennjdiep

Em này chắc chơi phong cách lắm đây bác ak có độ bền nữa là đi thi khỏi chê .bao rớt vòng gởi xe heheh

duongchulam

chim giọng, cánh chẻ đều hay bác ơi, khoe chim trá hình hả! đầu tư em nó cái lồng xứng đáng là đúng

minhche17

chim nết chơi phong cách đẹp quá bạn ơi!!!!!!!!!!!!!!!
sắm nhà mới thôi!!!!!!!!!!!!!!

ducviet2510

giọng tốt,cánh chém như máy xén cỏ,BÁC..........ĐẦU TƯ NGAY CÁI BIỆT THỰ NGAY :mad:

vinhdq

Chim chơi cặp cành đẹp quá, giọng ché vậy là được rồi, đầu tư gấp chủ thớt ơi.
Thân!

hoangjtam

chim có giọng ché như vậy rất ít mất lực thích những con như vậy ,1 chú chim hay.

CMQNam

Vip Chào mào Quảng Nam
Tks mấy bác đã khen ngợi, em nó còn phải học hỏi nhiều. Bác chimcucu có vào thì suy nghĩ lại có nhận em nó k nhé. Con miền trung mang ra này k biết bác có hài lòng k

CMQNam

Vip Chào mào Quảng Nam
Bác chimcucu đã tình nguyện mua lồng để đón nó rồi bác quang ơi, thôi hẹn bác dịp khác giao lưu

chimcuccu!!

Bác chimcucu đã tình nguyện mua lồng để đón nó rồi bác quang ơi, thôi hẹn bác dịp khác giao lưu
có ngay con này k nhốt bằng lồng mà thả cho bay trong nhà luôn .kiểu này mà gặp mấy e chân dàu thì toe toét như thị nở...kakaka.

Cuvietnam

sau bao ngày bỏ bê trong phòng, đem em nó ra ngoài hít thở không khí trong lành...
giọng ché nghe buồn quá, anh em xem cho vui.
P/S: có nên đầu tư lồng cho em nó k mọi người

Con này không nên đầu tư lồng bác ơi.... đưa về Đồng Nai tôi đầu tư lồng cho....khaaaaaa. Chim chơi hay quá. Chúc mừng bác

chimcuccu!!

em nó bị ngồi bóc lịch lâu quá nên khi duoc ra ngoài mới phơi phới lên ấy mà.