Chòe than đi phân trắng !

Hơi lạc đề một chút, các AE cho mình hỏi: Phân trắng là màu phân " cơ bản " của chòe than hả? Con than của mình đi phân trắng thấy lo quá, mới bẫy hôm nay. Rình 2,3 hôm rồi, bây h mới bẫy đc, mình đang tập cho ăn sâu qui, mà sao nó ra phân trắng, con khuyên của mình nuôi phân nâu mà bây h cho ăn sâu qui cũng ra phân trắng ( nhưng mà phân khô, vón cục ), không bik có sao không nữa @@ ! Các cao thủ rành chòe than giúp vs ạ

caphesua

cụ thích nuôi chim này bá đạo thật.dđ chào mào mà cứ đi đăng toàn là xin chim.chớp hoạch rồi chòe than kg vậy hả.yêu cầu mod xử lý vụ này cái.mất tài nguyên dđ quá.

cụ thích nuôi chim này bá đạo thật.dđ chào mào mà cứ đi đăng toàn là xin chim.chớp hoạch rồi chòe than kg vậy hả.yêu cầu mod xử lý vụ này cái.mất tài nguyên dđ quá.
Xin lỗi bác nha, tôi nhỏ nhưng không nhịn đâu nha! Mắt bác có lé hay gì không? Phí tài nguyên à? Thế bác thấy tôi đăng vào mục gì, tôi đăng vào cái mục :

caphesua

Xin lỗi bác nha, tôi nhỏ nhưng không nhịn đâu nha! Mắt bác có lé hay gì không? Phí tài nguyên à? Thế bác thấy tôi đăng vào mục gì, tôi đăng vào cái mục :
mắt chú yếu kg thấy đường con ơi.làm gì mà con phản ứng chú giử vậy.

chaomao_tn

Vẫn có câu "phân trắng như phân chòe mà" nó đi phân đen mới có vấn đề :D anh em giao lưu ngoài luồng vui vẻ tý vui vẻ đi 2 bạn.

Tính tôi thì cũng dễ dãi mà gặp mấy thứ quá quắt như chú thì ai mà không phản ứng, bực !