Chú bổi mới, cho đam mê không bao giờ tắt!!!

SherlockTN

Chào các bác!
Chiều nay phóng ngang tiệm chim, ghé vào dự là xem vài cái lồng, nhưng đột nhiên chú bổi này lọt vào tầm mắt mình, kết em nó ngay từ cái nhìn đầu tiên... Thế là nhập đội... Các bác xem hộ bóng bộ em nó thế nào nhé! :D

TVC

Bổi đẹp đấy bạn, nhưng sao lông đít nhạt quá............

SherlockTN

Lúc mình bắt ra xem thì thấy lông đít vẫn đang thay bạn à, có thể chim đang thay lông thì sa lưới :D

andyphat

Mình cũng ở Tây Ninh, mình cũng thích nuôi chào mào nữa nhưng chưa có kinh nghiệm nhiều ! nhưng cũng thấy con bổi của bạn đẹp quá ko biết bạn mua ở cửa hàng nào vậy có thể giới thiệu giúp mình để mình mua một e về tập tành ko?
mình cảm ơn chủ thớt trước nhe hjhj

SherlockTN

Mình cũng ở Tây Ninh, mình cũng thích nuôi chào mào nữa nhưng chưa có kinh nghiệm nhiều ! nhưng cũng thấy con bổi của bạn đẹp quá ko biết bạn mua ở cửa hàng nào vậy có thể giới thiệu giúp mình để mình mua một e về tập tành ko?
mình cảm ơn chủ thớt trước nhe hjhj
Tây Ninh bạn có thể xuống Long Hoa, hỏi tiệm chim a Quân, hoặc lên Châu Thành hỏi tiệm chim a Toàn...Chúc bạn sớm có 1 chú chim tốt!

andyphat

Sẵn tiện nhờ chủ thớt tư vấn giúp mình, mình định mua một em nhung mình chỉ có 1 triệu thôi. Như vậy thì mình có mua đc e nào khá khá ko chủ thớt . thân

SherlockTN

Sẵn tiện nhờ chủ thớt tư vấn giúp mình, mình định mua một em nhung mình chỉ có 1 triệu thôi. Như vậy thì mình có mua đc e nào khá khá ko chủ thớt . thân
Mình inbox nhé, giá cả không nên đưa lên diễn đàn bác à!

TuấnTN

thấy Tuấn Kiệt chim cũng nhiều, còn chim hay hay không thì tùy duyên .. hihi