chú chim và 1 tình bạn...

tuansaigon

kính chào ae diễn đàn ạ,hôm nay viết topic này cũng muốn chia sẽ một phần nào đó về niềm đam mê,thú vui khi giao lưu cùng ae phương xa giữa HCM_HP(HẢI PHÒNG)Mặc dù có thể ANH NGUYỄN TUÂN không biết gì về trang chaomao.org này nhưng mình cũng cứ làm cái topic này để gửi một lời càm ơn đến người anh rất thật thà và nhiệt tình.khi chưa 1 lần gặp mặt,
Xin Chia sẻ với anh em nhé,anh em cứ cho biết ý kiến và cảm nhận.
+Chim gốc bình định
+Chim được khoảng 3 mùa
+chim rất bình thường móng bộ chỉ tương đối,trung chim
Tài Năng gồm có : hót nhiều,ché nhiều,chơi cánh nhiều,nết chơi đẹp,khi đấu vừa nổ vừa xòe đuôi như khuyên líu xòe.tốc đọ ra mỏ khủng khiếp...v...v.
Nhược Điểm : móng bộ ở nhà thì ít chơi,nhỏ chim,thế mà bác ấy gửi hình vào lại dc giải chim chơi phong cáh đẹp..chim to,chim đẹp các bác ạ!!hehe
thế nhưng khi thấy bác ấy tag trên fabook con chim mình lấy được nhiều giải rùi.mình cảm thấy rất vui các bác ạ,đúng là chim cò cũng cần phải có cái duyên..
thành tích:

*Top20 hp. V6 bắc giang. Kk + chim đẹp thuỷ nguyên và bây h là nhất thuỷ nguyên.
hình ảnh và chú chim đây các bác ạ:tính up clip cho ae xem mà bác ấy bảo máy rớt mất rùi nên sẽ cập nhật sau ae thông cảm nhé!hi

1.ở nhà thế lầy đây ạ

2.

Qua topic kính chúc ae chaomao.org tràn đầy sức khỏe và diendan ngày càng lớn mạnh!!!thân Tuấn

hoangbop

Chim cò đúng là phải có duyên với nó, chúc tình cảm của các bác mãi bền chặt.

thai

Tại sao lại ko cho ae 1 clip giao lưu chiêm ngưỡng nhỷ ^^

chaomaoninhhoa

Pác cho mình hỏi " móng bộ" là như thế nào vậy pác, mình thấy pác nhắc đến từ này nhiều mà không hiểu?

bad boy

chú mừng chúc mừng.... hâm mộ dòng bình định này quá.mong ngày gần nhất giao lưu cả bác tuấn