Chúc anh em Giáng sinh vui vẻ

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
Hôm nay ORG có bộ mặt mới quá nên mình xin phép gửi lời chúc sớm nhất tới toàn thể anh em 1 mùa giáng sinh vui vẻ bên bạn bè và người thân yêu, và đặc biệt chim cò lúc nào cũng cứng căng :D

c80162da7b3905e5ad2636ea602e892f_38477969.giangsinh20091331505597.jpg

Giáng sinh lại về.
Chúc cho ai đó được hạnh phúc bên nửa yêu thương!
Chúc cho ai đó còn cô đơn sẽ tìm thấy một bờ vai chia sẻ!
Chúc cho ai đó sẽ tìm lại được nhau sau những tháng ngày xa cách!
Chúc cho ngày Giáng sinh tràn đầy niềm vui; hạnh phúc vừa đủ và bình yên thật nhiều!
Không chỉ là nụ cười mà đôi khi những giọt nước mắt cũng là niềm hạnh phúc;
Không có tình yêu nào là vĩnh cửu, chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu.
Chúc cho ai đó sẽ giữ được những giây phút ấy suốt cả cuộc đời!

Sửa bởi Amin:

taisuke

Chúc gia đỉnh chaomao.org mùa giáng sinh an lành hạnh phúc nhá...

buondibui

merry christmas and happy new year 2012
chúc toàn thể ae trong gia đình ORG thật hạnh phúc

Sửa lần cuối:

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Style mới của Chaomao.org.
Chúc mọi người đón Giáng sinh vui vẻ, hạnh phúc và an lành :)

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Sắp đến Noel rồi lại nhớ lại mấy năm về trước. Lúc đó chưa vợ con gì đi chơi thoải mái giờ vợ nhỏ con thơ nên ko còn vô tư nữa. Anh em nào còn trẻ còn xông pha nhé. Chúc anh em ORG ấm áp bên gia đình người thân mình trong tiết trời lạnh giá. Thân Đình Thọ

laohacrom

Một mùa Giáng Sinh an lành đến với toàn thể AE cộng đồng chaomao.org nói riêng và toàn thể những người yêu chào mào ở khắp mọi nơi.

nghethienan hue

Hôm nay ORG có bộ mặt mới quá nên mình xin phép gửi lời chúc sớm nhất tới toàn thể anh em 1 mùa giáng sinh vui vẻ bên bạn bè và người thân yêu, và đặc biệt chim cò lúc nào cũng cứng căng :D

c80162da7b3905e5ad2636ea602e892f_38477969.giangsinh20091331505597.jpg

Giáng sinh lại về.
Chúc cho ai đó được hạnh phúc bên nửa yêu thương!
Chúc cho ai đó còn cô đơn sẽ tìm thấy một bờ vai chia sẻ!
Chúc cho ai đó sẽ tìm lại được nhau sau những tháng ngày xa cách!
Chúc cho ngày Giáng sinh tràn đầy niềm vui; hạnh phúc vừa đủ và bình yên thật nhiều!
Không chỉ là nụ cười mà đôi khi những giọt nước mắt cũng là niềm hạnh phúc;
Không có tình yêu nào là vĩnh cửu, chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu.
Chúc cho ai đó sẽ giữ được những giây phút ấy suốt cả cuộc đời!
Làm gì mà sớm vậy bác độ ,ở sg giờ chưa làm hang đá nữa bác ơi ,chưa có không khí noel gì cả ,ngoài hà nội chắc giờ lạnh lắm nhỉ ,dù sao cũng cám ơn bác nhiều
Thank!

caube1002

cảm ơn bác Độ nhiều, em cũng chúc bác và gia đình mạnh khỏe và ạnh phúc. chúc cu con zai bác ngày càng giống ông bố nó.hehe