Chúc Mừng Sinh Nhật thành viên Cmtegiac!

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Chúc mừng Sinh Nhật chú cmtegiac. Chúc em một Sinh nhật thật vui và nhiều sức khoẻ, chim cò càng ngày càng căng cứng. Happy Birthday to you!

Tặng chú thêm cây kẹo này nhấm nháp từ từ nhé

Thân chào, tinatino.

nhanddb

Chúc mừng Sinh Nhật chú cmtegiac. Chúc em một Sinh nhật thật vui và nhiều sức khoẻ, chim cò càng ngày càng căng cứng. Happy Birthday to you!

Tặng chú thêm cây kẹo này nhấm nháp từ từ nhé

Thân chào, tinatino.

Tegiac vào húc thử hàng kìa.
Chúc mừng sinh nhật, nhớ mài sừng bén húc đâu lủng đó nhé.

Trung Arc

Dự là cmtegiac chọn người chứ không chọn kẹo haha. Chúc anh sinh nhật vui, chim cò căng cứng.

cmtegiac

cám ơn anh Tâm và các anh em nhiều nhé, cho em nhận cái bánh kem thôi, còn cái Kẹo kia e xin gửi lại anh Tâm nhé

vuphat

Tình hình này chắc là chim cò bác luôn căng cứng rồi. Chức mừng bác thêm một tuổi lồng!

treofan

Chúc mừng sinh nhật bác Hùng, chúc bác nhiều sức khỏe để làm cám cho anh em, chim cò luôn căng. Con A lưới mình đặt gạch nhé chán thì chuyển cho mình haha.

chim_den78

Chúc mừng sinh nhật anh. Chúc SK may mắn và hạnh phúc. Bánh thì ăn mà kẹo để m...u...t....!

dieu

Ối kẹo đặc biệt thế :)) anh em có lòng thì anh cứ nhận đi anh hùng từ chối là gì. nhận đi cho ae vui :))
Chúc anh hùng sinh nhật vui vẽ hớp bi bớt đây !!!

thanhhieu11

cám ơn anh Tâm và các anh em nhiều nhé, cho em nhận cái bánh kem thôi, còn cái Kẹo kia e xin gửi lại anh Tâm nhé
sinh nhật vui vẻ anh nhé chúc anh thành công trong gia đình sự nghiệp và tiếp tục niềm đam mê chim cò luôn căng cứng qua tuổi mới chúc anh sớm sưu tầm được cờ của bầy chim nhà để chúng không phụ lòng công anh chăm sóc dưỡng dạy tìm hiểu hihi thanhhieu11 thân!

shopthuhavd

Ôi cây bánh sinh nhật Pác titatino đặt mua ở đâu mà đẹp quá (bánh bán kèm quà tặng ở dưới nữa ăn cũng đã nhỉ) ha ha :D
Chúc Pác Cmtegiac sinh nhật dui zẻ, sức khỏe với bộ lông mới !

Thân !