Chơi chim luyện trí

CMQN

Bu chụp rồi!
Còn có một con khác bu chụp theo. Con bu chụp theo là con đã bu chụp nick sonmai ở bài trước đây.
ám chỉ ai vậy duongnhiet,lỗi thì ai cũng có hết có thể cho wa được, hãy xem lại bản thân đi lỗi chính tả ko ăn thua với suy nghĩ mà mh viết,

cmtegiac

Mai mot tao viet bai nao thi may dung vao ba la ba lo nua nha thang con cho.DD la noi trao doi kinh nghiem va niem dam me choi chao mao chu khong phai la noi de may di bat loi chinh ta cu nhu co giao tieu hoc dau nhak .may ma lam lon co chuc co quyen chac ba con ng ta chet me het wa.(.Ae khác cho tôi xinh lỗi vì tức thằng chó này wa ko kiềm chế đc.).

Bạn Duongnhiet góp ý là đúng đấy, bạn chao mao beo nên tiếp thu. Lên diễn đàn tham gia anh em gõ dấu tiếng việt thứ nhất để tôn trọng nhau, thứ 2 tránh hiểu lầm vì không có dấu.

chao mao beo

Mới "luyện trí" có chút xíu mà nhiệt kế nick đó đã đỏ lòm rồi!
Đít chào mào mà nhanh đỏ vậy thì tuyệt.
tui sai vì đã viết tắt chứ ko phải là sai chính tả.lỗi này ai đã từng là sv là sẽ hỉu ok.chắc chứ ko có trải wa thời sv rồi đúng ko nên ko hỉu

phamgiahung83

đúng rồi các bác ạ, gõ tiếng Việt có dấu đã được diễn đàn quy định rồi mà, anh em ta nên thực hiện thì tốt hơn! chắc bác chao mao beo cũng có cái khó của bác ấy trong việc viết có dấu (viết trên điện thoại không tiện gõ dấu chẳng hạn), mong bác cố gắng vì một sân chơi chung !

phamgiahung83

tui sai vì đã viết tắt chứ ko phải là sai chính tả.lỗi này ai đã từng là sv là sẽ hỉu ok.chắc chứ ko có trải wa thời sv rồi đúng ko nên ko hỉu

mọi cuộc tranh cãi cũng đều từ việc không hiểu nhau mà! cãi nhau xong để hiểu nhau hơn là quá tốt rồi các bác ạ! hihi

Cachuabi

Mình nghĩ những vấn đề như tren nên để BQT giải quyết, mình thích thì bàn luận ,không thích thì thôi. Ae cãi nhau mất đoàn kết.

SherlockTN

Mình cũng từng trải qua thời sinh viên, cũng teencode rồi viết tắt các kiểu. Nhưng từ lúc ra trường đi làm thì bỏ hẳn, phần vì công việc, phần vì giao lưu với ae trên các diển đàn nên chỉnh sửa lại cách viết cũng như cách dùng từ để tôn trọng họ và tôn trọng chính mình. Mình thấy bạn mới tham gia diễn đàn nhưng hoạt đồng khá sôi nổi, có nhiều bài viết khuấy động không khí diễn đàn, nên chỉnh sửa lại cách viết 1 chút sẽ giao lưu được nhiều hơn vs ae :D

chao mao beo

hihihi,đó là phong cách riêng ko thay đổi đc rồi hihihi.xin lỗi ae dd rất nhìu kể từ giờ mình sẽ cố gắng gõ đúng chính tả để ae hiểu nha hihihi.

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Đọc bài này và những comment của mọi người, dù thấy có thời điểm bạn Chao mao beo có căng lữa nhưng các bác rất vui vẻ, hòa đồng cùng đóng góp xây dựng trên tinh thần đoàn kết. Đây cũng là bài tập luyện trí rất hữu ích.

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX

I am sory ....! Thank very much.

hihihi,đó là phong cách riêng ko thay đổi đc rồi hihihi.xin lỗi ae dd rất nhìu kể từ giờ mình sẽ cố gắng gõ đúng chính tả để ae hiểu nha hihihi.

Đọc bài này và những comment của mọi người, dù thấy có thời điểm bạn Chao mao beo có căng lữa nhưng các bác rất vui vẻ, hòa đồng cùng đóng góp xây dựng trên tinh thần đoàn kết. Đây cũng là bài tập luyện trí rất hữu ích.

Giống như cách nhìn nhận của anh Tâm!
Tuy bạn chao mao beo hơi thiếu kiềm chế trong những comment đầu nhưng bạn đã nhìn nhận lại với một tinh thần vui vẻ! Mình tôn trọng bạn vì đều đó!

P/s ngoài chao mao beo ra mình cung mong các anh em đừng dùng những lời lẽ khiêu khích nhau để trách việc dễ dàng gât mất hoà khí!

Thân!

leanhphuong

rất đúng tinh thần "luyện trí", ở các cuộc thi hiện nay xảy ra các sự việc không hay cũng vì không giữ được bình tĩnh đúng không các anh em!