Chỉ 1 chữ buồn

chaomaopr

nhốt chung phòng 2 con die 2 con sống hả a :confused: khó hiểu quá :confused:

trước khi anh về SG 2 e nó cũng bình thường hả a ??

con bông lau cái nết nó giống hệt con hh thơm e bị sẩy giờ có nó nuôi cũng đỡ buồn con kia :)[/QUOTE
]
2 con cùi bắp anh treo bên nhà bà chủ, còn 2 con vip anh treo trong phong, sáng đó tụi nó ché chét bình thường, cho ăn cào cào no rồi anh cho thêm 5 con vào cóng nữa ròi mới đi, có ngờ đâu. Hic

kuviet2222

Sáng T7 em mang chim vào phòng cất, cám nước đầy đủ rồi đi về sài gòn.. 9h Sáng T2 về trước phòng nhưng ko nghe tiếng chim hót, cảm giác bất ổn và lo lắng. Vội mở cửa phòng ra thì ôi thôi 2 chú chim thân yêu nằm dưới bố lồng bất Động cứng như khúc gỗ, quan sát kỹ ko thấy có dấu hiệu gì của việc bị con gì cắn, dựa theo lượng thức ăn còn lại em đoán chúng chết vào chiều t7 or sáng CN, chắc bị trúng luồng gió độc, nản quá các bác à
chia buồn với bác thớt nhé.
em cũng mới gặp trường hợp này.
em có nuôi 13 chú má trắng trong avi, ăn uống đầy đủ, to béo ục ịch, đã ra tách đỏ và ra giọng, nhưng chẳng hiểu tại sao sáng ra lăn đùng ra tất cả 12 chú. :(

thanhmai117

Đen quá... chia buồn với bác. nên tìm nguyên nhân ko lại...đi thêm chú nữa thì mệt :(

tanhoangkts

có khả năng là ăn phải cào cào nhiễm thuốc trừ sâu
hoặc các phòng kế bên đun nấu gì đó, khói bay vào phòng làm ngộp chết chim
Chia buồn chủ thớt . Nhưng thấy Khả năng này là khá cao . Còn muốn chắc chắn mượn Doremon cổ máy thời gian quay lại coi là chắc nhất.

TVC

Chia buồn chủ thớt . Nhưng thấy Khả năng này là khá cao . Còn muốn chắc chắn mượn Doremon cổ máy thời gian quay lại coi là chắc nhất.

Bác này ác quá... Người ta đang sock mà bác còn chọc ghẹo nữa. Chia buồn cùng thớt! Bác nên tậu 1 em được được về chơi trong khi chờ đợi 2 em cùi cho đỡ buồn và để không bị nguội đam mê.

quangphucmobile90

Bác này ác quá... Người ta đang sock mà bác còn chọc ghẹo nữa. Chia buồn cùng thớt! Bác nên tậu 1 em được được về chơi trong khi chờ đợi 2 em cùi cho đỡ buồn và để không bị nguội đam mê.
Chia buồn cùng chủ thớt. đồng tình với y kiến bác. kiếm đỡ em nào hay về cho đở nhớ.chứ như vậy hoài thì buồn lắm