Chụẩn bị cho mùa thu phục bổi mới.

chaomaotd

Đang đau đầu vì phải chia tay 1 em mồi đã đồng hành cùng mình gần 3 mùa, thu phục rất nhiều bổi rừng. Thấy nhiều ae trong nhóm đã chuẩn bị đâu vào đấy sẳn sàng cho mùa thu phục bổi rừng sắp tới ( khoảng tầm đầu tháng 2 dl là chim bắt đầu tách cặp và rất máu đá ). Vì không còn chim mồi nên đành cho em má trắng mùa đầu vào thế chỗ, thấy em nó lần đầu qua lồng bẫy mà rất tỉnh người và đặc biệt là không sợ sào nên hy vọng em nó sẽ trở 1 chú mồi hay trong tương lai.

chipchip0203

con mồi thực tập của bác có cái yếm đẹp quá hihihi, cái lồng bác tự làm à, em thấy hông hơi cao, gặp nhiều con bổi tinh thì nó đá mé chỉ tổn hại mồi thôi bác, chúc bác mau huấn luyện em nó thành tài

chaomaotd

con mồi thực tập của bác có cái yếm đẹp quá hihihi, cái lồng bác tự làm à, em thấy hông hơi cao, gặp nhiều con bổi tinh thì nó đá mé chỉ tổn hại mồi thôi bác, chúc bác mau huấn luyện em nó thành tài

Cảm ơn bạn đã nhắc nhở, lồng này chỉ để ở nhà tập cho em nó quen thôi, chứ ra chiến trường thì có lồng khác bạn à.

chipchip0203

Cảm ơn bạn đã nhắc nhở, lồng này chỉ để ở nhà tập cho em nó quen thôi, chứ ra chiến trường thì có lồng khác bạn à.
thì ra là vậy, em thì ở nhà hay ra chiến trường đều một lồng hihi khi nào em cũng thử luyện theo kiểu của bác xem sao;)

anh2hp92

Sao tướng chim to thế, e cũng có con tơ người bé ăn cám làm chăm sóc điều kiện tốt mà vẫn không lên. :(

mecm

con môi tướng tá đẹp quá,cái yếm khủng,chim vùng nào vậy bác

caphesua

Tương lai đó bác.tập dợt và va chạm vài lần là chiến thôi.nhưng vóp ý mồi má trắng mới mà chơi cái lồng hông cao kiểu nàychim mồi dể bể lắm đó.

phutho

còn này ra rừng chắc bố láo phải biết chúc bác có mồi đẹp

laithieu

Ủa ở thủ đức còn chim hả anh.?lụp kiểu này bổi già nó đá má trắg anh te tua luôn ah.

H

Hùng2

Guest
con moi dep day nhung tap lam cao dun cho no sun qua chim run so

chaomaotd

Chim tơ của bác lên đẹp nhất cái yếm. Bác ở vùng nào thế.

Em này chim vùng nào thế bác, em nghe giọng hơi lạ lạ.

con môi tướng tá đẹp quá,cái yếm khủng,chim vùng nào vậy bác
Cảm ơn anh em đã ghé thăm, mình ở Thủ Đức còn chim thì gốc ở Bà Rịa ( má trắng do mình đi bẫy và nuôi lên ).

Ủa ở thủ đức còn chim hả anh.?lụp kiểu này bổi già nó đá má trắg anh te tua luôn ah.

Mình chuẩn bị để đi Bà Rịa, Daknong, Daklak...bẫy bạn à, chứ Thủ Đức thì làm gì còn chim bỗi mà bẫy. Mùa trước ae trong nhóm mình còn ra bẫy tới Quảng Nam, Huế, Quảng Trị nữa đó.

thanhkt

Khi nào đi bẫy ở daklak, em đi cùng với nhé, em ở daklak (buôn ma thuột). Có gì inbox số đt cho em, lên daklak thì gọi nhé. Thân chào

Mình chuẩn bị để đi Bà Rịa, Daknong, Daklak...bẫy bạn à, chứ Thủ Đức thì làm gì còn chim bỗi mà bẫy. Mùa trước ae trong nhóm mình còn ra bẫy tới Quảng Nam, Huế, Quảng Trị nữa đó.[/QUOTE]

chaomaotd

chim chủ thớt chiến được chưa, dc bum mình đi với nè.

Tàm tạm thôi bạn ơi, chú này chỉ là mồi phụ thôi còn mồi chính là 1 chú dày dạn kinh nghiệm. bạn nhắn sdt cho mình nha! có dịp cùng nhau đi bẫy thì có gì thú vị bằng.