Chủ nhật tại Hội Quán SVC Hà Nội

luongdd

Chào Mào Danh Dự

Thư ký HùngBMW ra hội muộn nhất vì tham gia thi giao lưu, tuy không được sinh hoạt cùng ae nhưng dù sao cũng có cái giải khuyến khích an ủi

hi hi . đông vui quá anh ơi . hnay em cũng đi dãi cả ngày giờ mới về . hị hị các bác có mồi nhậu gì trông ngon quá :)

bemaap

Chào Mào Danh Dự

hooooooo cái tay ông này hình j thế cụ lương.
Chúc hội quán vui vẻ,hạnh phúc.
thânks

yeu-chaomao

Hà Nội đất chật, người đông mà có 1 sân chơi như vầy quả là đáng nể. Rất bài bản, qui mô, mang đầy tính nghệ thuật và lãng mạn. Một sân chơi hay như thế ai mà kg tranh thủ cuối tuần đến dợt & hàn huyên với nhau tí bên tách cà-phê ấm trong những ngày đông lạnh giá thế này cơ chứ!

Xin chúc mừng!

tuannokia789

hội đông vui quá em củng ở ha nội ma xa thành phố quá nếu gần gần chắc chắn em sẽ xin bác cho vào hội mới được.hi chúc các bác ngày càng lớn mạnh

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Vài hình ảnh ae Hội Quán SVC Hà Nội sinh hoạt ngày 13/01/2013 xin gửi tới quý ace diễn đàn

laohacrom

Chủ nhật trời đẹp, AE tham gia đông vui ghê, toàn lồng với lồng thôi ;) , à mà khi lên dàn thấy chú chim ở trong lồng vuông Huế là phù hợp và thanh cảnh nhất, ko bik có ai cùng quan điểm ko hê hê :eek:

tiachantrang

Em là thành viên mới tham gia môn chào mào, cũng ở HN thôi các Bác cho em hỏi địa chỉ chỗ này nhé, lịch dãi như thế nào? Khi nào có time em ra hóng các Bác về kinh nghiệm nuôi và huấn luyện cm. Cảm ơn các Bác

luongdd

Chào Mào Danh Dự
AE mở nhạc to lên nhé, hôm nay ae hội quán mới làm xong Clip để gửi lên ae diễn đàn

Clip đẹp " HỘI QUÁ SVC - HN "

Hello!
Is it me you're looking for?
I can see it in your eyes, i can see it in your smile.
You're all I've ever wanted and my arms are open wide.
cause you know just what to say and you know just what to do
And I want to tell you so much....
I love you.

chaomaohue.

Chào Mào Danh Dự
AE mở nhạc to lên nhé, hôm nay ae hội quán mới làm xong Clip để gửi lên ae diễn đàn

Clip đẹp " HỘI QUÁ SVC - HN "

Hello!
Is it me you're looking for?
I can see it in your eyes, i can see it in your smile.
You're all I've ever wanted and my arms are open wide.
cause you know just what to say and you know just what to do
And I want to tell you so much....
I love you.

Lươngdd lồng bài Hát Hello này vào clip hay quá​

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Tiếp Clip nữa ae vừa làm xong nè

[video=youtube;M-tFE5_IqxY]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=M-tFE5_IqxY#![/video]