chào mào xã ba lế huyện batơ

Mickeycm.batoqn

Chao mào bato 1 tuần lồng tỉnh chim:

Chim bổi xã ba lế huyện ba tơ

P/s pos trên dt xem kp dc anh em thông cảm bổ xung sau

Sửa bởi Amin:

CMQN

Lên trung tâm thị trấn btơ rẽ trái tâm 10cây là ba lế đúng ko bảo.chim vùng này giọng tốt bộ hình ko đc to so vơi chim phía trên"ủa hình như giáp với an lão binh định thì phải".

Mickeycm.batoqn

Lên trung tâm thị trấn btơ rẽ trái tâm 10cây là ba lế đúng ko bảo.chim vùng này giọng tốt bộ hình ko đc to so vơi chim phía trên"ủa hình như giáp với an lão binh định thì phải".
chính xác rồi đó anh,con này nhỏ con nhưng lanh chim,anh copy bbỏ vào mục duyệt web xem dc ko.dc anh up giúp em với,em đổi dt nên ko biết lấy link nơinào để úp.

tanhoangkts

Bảo về bữa nào thế tuần trước anh với mấy ae ngoài này vào giao lưu với trường chim của Tâm nghe nó nói em mới về.

Mickeycm.batoqn

Bảo về bữa nào thế tuần trước anh với mấy ae ngoài này vào giao lưu với trường chim của Tâm nghe nó nói em mới về.
èo sao bọn nó ko điện em nhỉ,em về 10 ngày rồi a,đang ở bato.em về bận quá củng mơí ghé chổ tâm cách đây 2 ngày thôi anh hoàng.

Thực sự sau khi sở hữu một em Minh Long từ Anh Nam Chéc mình rất ấn tượng với chim Quảng.
Chim một tuần thế là ngon rồi.

quangphucmobile90

Thực sự sau khi sở hữu một em Minh Long từ Anh Nam Chéc mình rất ấn tượng với chim Quảng.
Chim một tuần thế là ngon rồi.
mình cũng mới được a nam tuyển cho 1 e tây trà và chuẩn bị 1 2 hôm nửa thêm 2 em bato vào. xưa ghiền dòng quãng nam giờ chuyển qua mê quảng ngãi luôn. rang thêm minh long nữa cho đủ bộ sưu tập.ơi

Chéc

Chao mào bato 1 tuần lồng tỉnh chim:

Chim bổi xã ba lế huyện ba tơ

P/s pos trên dt xem kp dc anh em thông cảm bổ xung sau
chú Bảo về mà ko điện đóm gì hè, bữa trước anh lên ba tiêu bẩy chim mà ko bít em về ghé chơi.

chú Bảo về mà ko điện đóm gì hè, bữa trước anh lên ba tiêu bẩy chim mà ko bít em về ghé chơi.
Được con nào không Anh Nam, Con Minh Long anh gửi vào cám ngon lành rồi, vẫn nguyên lửa rừng và ra giọng doạ nạt mấy chú thay lông muộn ở nhà em.

Mickeycm.batoqn

về. Rồi lên batơ liền anh ơi,từ bửa về đến giờ 10 ngày mà về dưới có 1 bgày à anh,hôm nào em về rảnh rổi chayj ra anh.