Chaomao.org hướng về lễ quốc tang Đại Tướng Võ Nguyên Giáp

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Thân chào toàn thể anh em thành viên diễn đàn chaomao.org!
Trong mấy ngày qua, hung tin Đại Tướng Võ Nguyên Giáp - Nhà Quân sự tài ba Lỗi lạc thế giới, Vị Anh Hùng dân tộc Việt Nam trong hai cuộc chiến tranh giải phóng và thống nhất Đất nước - từ trần là sự kiện làm chấn động nhất đối với toàn thể nhân dân Việt Nam.

Hàng triệu trái tim bàng hoàng thương tiếc khi hay tin Người ra đi, và hàng ngày bất kể ngày đêm hàng chục ngàn người vẫn kiên nhẫn lần lượt xếp hàng để vào Kính Viếng Linh Hồn Ngươì.

Từ các em học sinh :

Cho đến các cụ già chiến binh :

Đến cả các cầu thủ U19 đang thi đấu tại Malaysia

Không ngoại trừ một anh chàng người Pháp

Từng đoàn người xếp hàng kính viếng :

Hoà chung nỗi buồn cuả dân tộc, Ban Quản Trị diễn đàn kêu gọi anh em cùng hướng về Lễ Quốc Tang cuả Đại Tướng. Bắt đầu ngay hôm nay, Anh em hãy cùng đưa hình chân dung cuả Người lên Avata cho đến hết ngày 13/10. Đồng thời Ban Quản Trị sẽ đổi avata theo yêu cầu cho anh em thành viên nào có mong muốn trên nhưng không thể thực hiện được.

Chúng ta cùng nhau mượn hành động này và lẵng hoa để tưởng nhớ Linh Hồn Đại Tướng.

Trân trọng kính chào!
Tinatino

docthandg

mong ban quan tri doi avata cho minh cay, tat ca chung ta huong ve Dai tuong Vo Nguyen Giap

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Thay mặt AE CLB CM Nguyễn Nghiệp gởi lời tri ân đến Đại Tướng.

stada

Một hành động thiết thực của diễn đàn thể hiện sự kính mến với vị tướng tài của dân tộc.

mecm

xin bqt đổi cho e cái hình đầu của đại tướng,thank bqt

stada

Để tiện cho các bạn chưa biết cách đổi avatar cũng như để nhiều thành viên tham gia và có thêm nhiều hình ảnh khác nhau của mỗi thành viên mình xin hướng dẫn cách đổi avatar ngắn gọn dành cho các bạn chưa biết nhé. Các bạn nhìn lên trên trang web gần với tên nick của mình có chữ cài đặt, nhấn vào đó và chọn tiếp bên mục trái có chữ sửa avatar ( trong phần hồ sơ) sau đó các bạn có thể tùy chọn trong đó để tải lên bức hình mình yêu thích về đại tướng. Thân

sonbt

Mãi nhớ ơn đại tướng, nhà quân sự tài ba của đất nước, trăm năm có một.

linhu

thay tất cả các pic đại điện cho topic bằng hình ảnh đại tướng, hoặc quốc kì treo dải tang

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Cùng tưởng nhớ đến công lao của người anh hùng dân tộc Việt Nam! Thành kính!

Lakmobile

1 phút mật niệm dành cho vị đại tướng tài giỏi nhất thế giới.mãi nhớ về người
Thành Kính Phân Ưu

cali

VÔ CÙNG THƯƠNG TIẾC ĐẠI TƯỚNG VÕ NGUYÊN GIÁP nhờ ban quản trị đổi giùm avata cảm ơn nhiều

chaomaocattien

một phút mạc niệm tưởng nhớ bác. vị anh hùng dân tộc kính yêu.một vị lanh tụ yêu quý.

Lam_cauxeo

Chào Mào Danh Dự
Một vị tướng anh hùng của dân tộc.một nhân cách lớn của nhân loại đã ra đi.
Tinatino ơi ! E đưa ảnh đại đướng lên dùm cho anh nha.anh không biết làm đâu.
Cảm ơn tâm nha

Thân/lam-cauxeo

Thanhglass

Trưởng Ban Vận động Tài trợ HHCMMN
Theo mình thì tất cả các cuộc thi CM vào cuối tuần này,chúng ta nên đổi lại dịp khác thích hợp hơn.để tưởng nhớ đến ngài,xin cảm ơn
Thân/thanhglass