Chaomao.org hướng về lễ quốc tang Đại Tướng Võ Nguyên Giáp

saosau

Vô cùng thương tiếc. Cầu mong linh hồn của Đại Tướng sớm siêu thoát và đoàn tụ với ông bà, tổ tiên nơi chín suối.
Đặc biệt cầu mong bác sớm gặp lại người thầy, người cha của dân tộc Việt Nam và tiếp tục là 1 học trò của Bác Hồ Chí Minh.
Thành kính phân ưu!

thaphuongkhach

Administrator
Một con người ra đi mà cả thế giới đều nghiêng mình... Cầu mong Đại tướng về miền cực lạc!

thaphuongkhach

Administrator
Mong BQT thay đổi avat giùm tôi, xin chân thành cảm ơn với nội dung ý nghĩa này .

Một vị tướng anh hùng của dân tộc.một nhân cách lớn của nhân loại đã ra đi.
Tinatino ơi ! E đưa ảnh đại đướng lên dùm cho anh nha.anh không biết làm đâu.
Cảm ơn tâm nha

Thân/lam-cauxeo

cho minh doi avta nhe

Thay đổi avata giùm e nha bác

Thân

Đã đổi avatar hình Đại tướng...

thaphuongkhach

thaphuongkhach

Administrator
VÔ CÙNG THƯƠNG TIẾC ĐẠI TƯỚNG VÕ NGUYÊN GIÁP nhờ ban quản trị đổi giùm avata cảm ơn nhiều

ban quản trị đổi dùm em avatar lun ạ.

mong ban quan tri doi avata cho minh cay, tat ca chung ta huong ve Dai tuong Vo Nguyen Giap

xin bqt đổi cho e cái hình đầu của đại tướng,thank bqt

Đã đổi avatar hình Đại tướng...

Duy-MC

Trưởng Ban Thư Ký HHCMMN
Một nén nhang tỏ lòng thành kính
Tiễn đưa bác về nơi vĩnh hằng

NoelBuon

Xin chào BQT diễn đàn! Em mạo muội có chút ý kiến: BQT nên cho di ảnh của Bác Giáp lên đầu trang web, trên Frame trên cùng , nằm ở giữa và vài hàng chữ chia buồn cùng Người thì hay hơn ạ! (có gì mong ae bỏ qua!)

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
THIÊN THU VẠN ĐẠI
Đại thụ Tướng Quân mãi rạng ngời
Lừng danh nước Việt Tướng mọi thời
Đại ngàn non nước ghi công lớn
Lừng lẫy năm châu Pháp - Mỹ cúi đầu

Nhân cách lớn con người bình dị
Mãi xứng danh Anh cả Tướng tài
Theo Bác đến thiên thu vạn đại
103 năm vẫn sống mãi muôn đời.
(sưu tầm)
Vĩnh biệt Người!

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Xin chào BQT diễn đàn! Em mạo muội có chút ý kiến: BQT nên cho di ảnh của Bác Giáp lên đầu trang web, trên Frame trên cùng , nằm ở giữa và vài hàng chữ chia buồn cùng Người thì hay hơn ạ! (có gì mong ae bỏ qua!)
cám ơn góp ý cuả bạn. BQT đã có ý định đó và đang thực hiện để tăng phần tôn kính với Đại Tướng

Leebul

Quản lý nhiều BOX
ImageHandler.ashx

ImageHandler.ashx

Cầu mong người thanh thản miền cực lạc !
Thành kính Đại tướng !

chuột

Em có ý kiến 7h30 ngày 12/10 có tổ chức viếng Đại Tướng tại Dinh thống nhất chúng ta nên tổ chức tập trung tới viếng

cm_long khánh

Đất nước Việt Nam của chúng ta nhỏ bé,con người củng bé nhỏ nhưng lại có đến hai vị tướng tài ba trong số mười vị tướng lừng danh nhất thế giới.Một niềm tự hào lớn lao của dân tộc Việt Nam.

"ĐẠI đoàn kết nhân dân là sức mạnh.

TƯỚNG và quân lớn mạnh bởi kết đoàn.
VÕ học trí cao anh tài cứu quốc.
NGUYÊN khí thịnh suy vận nước là đây.
GIÁP trận chiến công vang khắp toàn cầu.
KÍNH già thương trẻ sáng ngời đạo đức.
YÊU mến vì dân suốt đời tận tụy
TRƯỜNG kỳ kháng chiến sử ghi huyền thoại.
THỌ với non sông mãi lưu danh."

Leodevincy

Chào mào Việt
Cảm ơn anh Tâm và mọi người. AE có thể đổi avatar hình của Đại Tướng với hình trên internet hoặc hình mặc định của diễn đàn. Đối với những AE nào ko sử dụng avatar riêng thì diễn đàn sẽ tự động cập nhật avatar tự động của tướng Giáp như hình sau:

Thanks All AE đã hưởng ứng lời kêu gọi để tưởng nhớ 1 Danh tướng tài ba bậc nhất của Việt Nam và được thế giới ngưỡng mộ.
Leodevincy

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Thành kính phân ưu, chia buồn với cả nước
luongdd đi xếp hàng 1 ngày mà không vào nhà đại tướng viếng được, thôi gửi đôi lời chia buồn cùng ae diễn đàn