Chiến Binh "Hiệp Sỹ" Nhà Soncao !

soncao3008

Sau hơn 1 tháng vật vả vì đổi chủ và 2 tháng chăm lửa em nó đang lấy lại phọng độ. Hôm nay là ngày vui của em nó nên muốn chia vui cùng anh em.

Ae chém tí cho cuối tuần vui vẻ nhé.

Clip hôm qua em nó khởi động trước ngày thi Thủy Mộc 17/08

Thân.

shopthuhavd

Chim hay, nhìn em nó ống chim tướng dữ quá :D, mong em nó sớm lửa để khỏi phụ lòng chủ mới :D
Xin chúc mừng Pác !
Thân chào !

Mickeycm.batoqn

Con này tuyệt quá,có lúc rê cánh mi,có lúc chớp cánh,có lúc chơi cánh rộng và chơi đui, thi cử sao ko cần biết,hàng này mà cafe thì ko thể có tạp chất được.
Chúc mừng anh trai có chú chim hay

tran van trinh

quá sản khoái ,đúng là mình mình em nó một lần nhưng nhớ mãi.mua vé ,bay vào giờ,hihi.

soncao3008

Con này tuyệt quá,có lúc rê cánh mi,có lúc chớp cánh,có lúc chơi cánh rộng và chơi đui, thi cử sao ko cần biết,hàng này mà cafe thì ko thể có tạp chất được.
Chúc mừng anh trai có chú chim hay

Khen thế này thì mất ngủ rồi, haha. Sáng nay em nó thi cũng ấn tượng em. Hôm nào có dịp ae giao lưu nhé.

tran van trinh

cánh ,cầu ,bọng,quá đèo bác sơn ơi.thế mà không giải thì chết liền .cố lên hihi.cho em nó om bộ lông tí nửa là vô đối

soncao3008

cánh ,cầu ,bọng,quá đèo bác sơn ơi.thế mà không giải thì chết liền .cố lên hihi.cho em nó om bộ lông tí nửa là vô đối
Đang cố gắng siết nắng thêm cho em nó bác ah. Clip này e nó solo nên ko thấy hết phách...hôm nào cho bác xem clip giàn, hihi.

Mickeycm.batoqn

Khen thế này thì mất ngủ rồi, haha. Sáng nay em nó thi cũng ấn tượng em. Hôm nào có dịp ae giao lưu nhé.

sự thật là như vậy anh ơi,chứ ko phải khen đâu anh.Nhìn con này em thấy tự ti cho mấy con chim nhà mình quá.:)
Ko biết anh sơn bên cội nào để em có thể có dịp ghé anh GL CF
em tên Bảo 30 tuổi

soncao3008

sự thật là như vậy anh ơi,chứ ko phải khen đâu anh.Nhìn con này em thấy tự ti cho mấy con chim nhà mình quá.:)
Ko biết anh sơn bên cội nào để em có thể có dịp ghé anh GL CF
em tên Bảo 30 tuổi

Anh chơi bên cội Thủy Mộc, Q.12 (32t). Tuần sau có thi Nguyễn Nghiệp thì ae gặp nhau giao lưu nhé.

Mickeycm.batoqn

Anh chơi bên cội Thủy Mộc, Q.12 (32t). Tuần sau có thi Nguyễn Nghiệp thì ae gặp nhau giao lưu nhé.
Thì ra củng bên cội anh Tuyến Đồng hương em ,anh rảnh inbox em số dt nhé,em qua nhưng chắc ko thi anh ạ.Em ở quảng ngãi vào Sg,công vc di chuyển giửa SG và Bình dương nên thanh lý hết 1 lượt 4 em tại sg rồi anh.

letamtits90

chim mẫu đẹp . nết chơi hay quá a.S ơi . hẹn chủ nhật tuần sau ae mình gl nha