Chiến binh mới của Mink .

• Người khởi tạo Mink
  • Ngày bắt đầu

Mink

Theo dự định, sáng mai em nó sẽ về đầu quân nhà mình sau mùa Word Cup thảm bại của fan kèo trên. Có clip test chim, chia sẽ cùng ae diễn đàn, xem em nó ok không nha :cool:
Con bên trái màn hình.

chaomao^^py

Moderator
uhm, mình rất kết giọng ché của nó, con này nhạy ché và ché đè nữa.

Thanks Quang, cũng giống như Quang, chim rớt lông hết nên ngứa quá trời :eek:
Vài hôm chim ra vụ lông anh hết ngứa phải không ? EM vô bắt bớt cho kkkkk

Mink

Vài hôm chim ra vụ lông anh hết ngứa phải không ? EM vô bắt bớt cho kkkkk
Đúng rồi !!! Khi nào có dịp vô Nha Trang nhớ mang theo chai thuốc trị ngứa nha keke. Quang tran vừa bê chú TM ( Crying Suol ) về rồi.

chaomao^^py

Moderator
Đúng rồi !!! Khi nào có dịp vô Nha Trang nhớ mang theo chai thuốc trị ngứa nha keke. Quang tran vừa bê chú TM ( Crying Suol ) về rồi.
Bữa em mới vô nè ! Hơi gấp quá nên về liền , thuốc men gì anh ơi , cho nó tắm sữa johnson baby đi kkkkk

khoant

có vẽ lanh lợi và hung chim lắm đây.Mới hốt bênh NHATRANGClup hả anh?

quang tran

Ôi, "nước mắt tâm hồn", nghe em nó hót mà lòng xao xuyến luôn đó anh:eek:. Chiến binh mới đầu gấu đấy anh, giọng ché lạ, cách chơi cũng khá lôi cuốn. Chúc mừng anh! Nhưng đừng có có mới nới cũ đấy nhé ;)
Thân chào!

Trung Arc

Chim chơi hay quá. Tuyển em nó về đội thì không còn gì bằng. Có điều mình thấy con bên phải thái độ lơ khi đấu, bạn nên test lại với những đối thủ nặng ký hơn. Một vài góp ý, có gì không phải mong bạn bỏ qua.

thanhhieu11

Theo dự định, sáng mai em nó sẽ về đầu quân nhà mình sau mùa Word Cup thảm bại của fan kèo trên. Có clip test chim, chia sẽ cùng ae diễn đàn, xem em nó ok không nha :cool:
Con bên trái màn hình.
chim dã thế chú biết bao giờ mới được như này có dịp tuyển giúp cháu với kakaka

Mink

con này hình như 1 a ở nha trang bán vì thua wc
Không biết thua hay thắng Word Cup nữa, nhưng muốn thanh lý gấp.

có vẽ lanh lợi và hung chim lắm đây.Mới hốt bênh NHATRANGClup hả anh?
Đúng rồi anh Khoa, mới đăng lên vài phút là em đặt gạch luôn. Và duyên lắm, con này em cũng biết nó từ lâu qua các cuộc thi lớn.